ดู: 1454|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรทำจมูก] สวยไม่รู้โรย!! เคล็ดลับความสวยเฟียส แบบลูกตาล

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ลูกตาล ชโลมจิต นะคะ ในอดีตเคยประกวดรองมิสไทยแลนด์เวิลด์ปี 1990 ค่ะ ยังจำกันได้ไหมคะ ถ้าจำไม่ได้  ลูกตาลมีภาพมาฝากกันค่ะ

ตอนนี้กำลังทำธุรกิจเกี่ยวกับยิมค่ะ ชื่อ “ Hotmanfactory ” อยู่แถวๆRCA ถ้าใครสนใจก็สามารถไปออกกำลังกายกันได้ค่ะ

การทำงานของลูกตาล ก็จะมีถ่ายแบบเซ็กซี่อยู่กับหน้ากล้องตลอดเวลา  แล้วตอนนี้อายุของลูกตาลก็เข้าใกล้เลข 5 แล้ว            มีความกังวลเรื่องริ้วรอยบนใบหน้า และกรอบหน้าดูไม่ชัดเจน ลูกตาลเลยเลือกที่จะมาอัพสวยที่โรงพยาบาลเอเซียค่ะ และล่าสุดลูกตาลเพิ่งปล่อยSINGLEเพลง “กางเกงใน” ฝากติดตามกันด้วยนะคะ

พอเข้ามาปรึกษาคุณหมอมิ้งค์ที่โรงพยาบาลเอเซีย คุณหมอน่ารักมาก เป็นกันเองมากๆ คุณหมอได้แนะนำให้ลูกตาลทำ BotoxกับHifu หลังทำไปไม่เจ็บเลยค่ะ ลูกตาลรู้สึกใบหน้ายกกระชับอย่างเห็นได้ชัดเลย ออกกล้องมั่นใจมากขึ้น  ริ้วรอยก็หายไป เห็นผลลัพธ์เร็วและกรอบหน้าชัดเจนมากขึ้นค่ะ หมดกังวลเรื่องมุมกล้องเวลาถ่ายรูปไปเลยค่ะ

ผ่านไปสักเดือนกว่าๆลูกตาลก็เลยแวะเข้ามาอีกครั้งที่โรงพยาบาเอเซีย  
รอบนี้มาทำLaserฝ้ากระบนใบหน้า กับvitaminผิวกระจ่างใส สร้างคอลลาเจนให้กับร่างกาย ไม่ให้ผิวหนังเหี่ยวย่น และหย่อนคล้อยค่ะ

อีกอย่างที่โรงพยาบาลเอเซียของเรามีแพทย์ผู้เชี่ยวชาญ เครื่องมือก็ทันสมัย ในด้านการปรับรูปหน้า และการใช้เครื่องยกกระชับผิว คอยให้การดูแลอย่างใกล้ชิดตลอดการทำ จึงมั่นใจเพิ่มขึ้นได้อีกในเรื่องความปลอดภัย ทำแล้วเห็นผลลัพธ์จริงๆค่ะ หากใครสนใจที่จะดูแลตัวเองแบบลูกตาลนะคะ ลูกตาลทิ้งช่องทางการติดต่อไว้ให้แล้วค่ะ
ช่องทางการติดต่อ โรงพยาบาลเอเซีย
Call center : 02-199-9999
Facebook : โรงพยาบาลเอเซีย
Instargram : asiahospital
Youtube : โรงพยาบาลเอเซีย
Line : @asiasurgery
เลือกได้เพียง 1 ตัวเลือกโพล, จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 0 คน
0.00% (0)
0.00% (0)
กลุ่มสมาชิกของคุณไม่มีสิทธิโหวต
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้