ดู: 1434|ตอบกลับ: 0

[โปรทำจมูก] ฟิลเลอร์ร่องแก้ม

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ
เรามีปัญหาหน้าแก่ทรยศอายุ ใต้ตาคล้ำร่องแก้มเยอะมาก  ร้อยไหม3dแล้ว   ไฮฟูแล้ว  ไม่หายเลยไปฟิลเลอร์มาเมื่อวันศกร์ที่แล้ว
ว  ร่องแก้มฉีดข้างละ1ซีซี   ก่อนฉีดหมอวาดเส้นว่าจะฉีดตรงไหนบ้างบ้างซึ่งเราก็โอเค  ตอนฉีดคือหมอฉีดเข้าตรงจุดที่เลยมุมปากมานิดนึง แล้ว ฉีดเข้ามาถึงระหว่างใต้รูมูกกับริมฝีปากบนค่ะ  ระหว่างฉีดพยาบาลก็จะคอยทำความสะอาดและลบเส้นที่หมดฉีดด้วย  แต่เรารู้สึกว่าฟิลเลอร์ไม่ได้เข้าไปตรงร่องแก้มตรงข้างจมูกเลย  เสร็จเราก็ดูกระจก คงเป็นเพราะแสงด้วยเราเลยมองไม่เห็นร่องแก้ม  และในใจก็คิดว่าคงเป็นเทคนิกของหมอ
แต่พอวันต่อมา เรามองกระจกขากที่เดิมแสงเดิมที่เคยมองทุกวัน  ทำให้เราเห็นว่าร่องตรงข้างจมูก ไม่ตื้นขึ้นเลยค่ะ แต่ตรงใต้รูจมูกมันดูอูมๆ หน้าเหมือนแมวเลย   และในปากรู้สึกเหมือนมีเศษอาหารติดฟันตรงที่ฉีดค่ะ คลำดูมันจะเป็นก้อน   เราควรไปฉีดเพิ่มหรือพอแค่นี้ค่ะ  จะแก้ยังไงดีคะ ปรกติฉีดร่องแก้มหมอก็จะฉีดประมาณรึเปล่าคะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้