ดู: 978|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] หน้าอกจัดมา 375cc. ทำกับคุณหมอดารินทร์ นมสวยมากๆ ค่ะเราให้คะแนนเกินร้อยเลย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราชื่อน้ำตาลจะมาแชร์ประสบการณ์ผ่าตัดเสริมหน้าอก ไปทำกับคุณหมอ ดารินทร์ มาค่ะ ที่น้ำตาลเลือกทำกับคุณหมอเพราะได้ยินชื่อเสียงมานานว่าคุณหมอเก่งเรื่องศัลยกรรมเสริมหน้าอกติดอันดับหมอเก่งในประเทศเลย คุณหมอจะเน้นไม่เสริมใหม่มาก เน้นการเสริมแบบทรงธรรมชาติมากที่สุด โดยดูจากรีวิวในหลายๆ เว็ปและเว็ปของคลินิกด้วย  คนไปทำกันเยอะมากเป็นคลินิกที่ทำหน้าอกดีที่สุดที่คนไปทำกันเยอะเลย

ขอบอกเลยนะคะว่าน้ำตาลเป็นคนที่ค่อนข้างไม่มีหน้าอกเลย เหมือนหน้าอกเป็นอกไก่ ก่อนทำก็กลัวๆ ทำมาแล้วนมจะห่างนมจะเป็นบล็อก เมื่อได้ทำจริงๆ คุณหมอทำนมให้น้ำตาลสวยมากๆ

นมน้ำตาลเองค่ะตอนนี้ปัจจุบันเลย

ตอนที่ก่อนจะทำก็ต้องโทรไปที่คลินิกเบอร์โทร 088-2228660 เป็นเบอร์ CallCenter ใครอยากทำเหมือนน้ำตาลก็โทรไปคุยปรึกษาได้นะค่ะหรือจะ@line ที่  @thesibclinic ก็ได้ ติดต่อได้หลายช่องทาง เมื่อโทรไปแล้วก็ต้องนัดพบปรึกษาคุณหมอก่อน เพื่อดูว่าเราพร้อมจะทำหรือเปล่าพร้อมกับเลือกขนาดจองขนาดซิลิโคนด้วยค่ะ

น้ำตาลไปปรึกษากับคุณหมอที่ทองหล่อ สะดวกดีขึ้นรถไฟฟ้าไปแต่เวลาเข้าคลินิกก็เรียกมอร์เตอร์ไซต์รับจ้างอีกทีนึงค่ะ  ตอนเจอคุณหมอบอกกับคุณหมอว่าอยากทำใหญ่ๆ เลยได้หรือเปล่า แต่คุณหมอแนะนำเราว่ารูปร่างและทรงหน้าอกเราควรทำได้เพียง 375cc. จะสวยและทรงดูเป็นธรรมชาติที่สุด เราก็เชื่อตามคำแนะนำคุณหมอ เพราะคุณหมอมีประสบการณ์ต้องแนะนำสิ่งที่ดีที่สุดให้คนไข้แหละ เราเลยตกลงและจ่ายจองมัดจำวันที่ไปปรึกษาเลย จองไป 10000 บาท

วันที่ผ่าตัดคุณหมอใช้เวลาผ่าตัดเสริมหน้าอกและกลับบ้านประมาณ4-5 ชั่วโมง โดยตอนทำเราไม่รู้สึกตัวเลยค่ะ หลับตลอดตั้งแต่มีพยาบาลให้น้ำเกลือสักพักเราก็หลับไปจำได้ว่าเวลาประมาณ 1ทุ่ม ตื่นมาอีกทีตอน2 ทุ่มกว่าๆ นอนพักจนคุณหมอมาดูอาการอีกทีตอน5ทุ่มครึ่ง เราแข็งแรงดีแล้วคุณหมอก็ให้เรากลับบ้านได้ แต่ตอนเดินจะไปขึ้นรถก็จะรู้สึกมึนๆ แน่นๆ หน้าอกอึดอัดอยู่ แต่ก็กลับบ้านได้ แฟนเรามาเป็นเพื่อนเรียกรถแท็กซี่กลับบ้านได้สบายมาก เจ็บก็ต้องทนอยากสวย5555555 ไม่กล้าบ่นเจ็บเดี่ยวแฟนว่า ทำแล้วต้องทำตัวแข็งแรง เอาเป็นว่าเพื่อนที่อ่านแล้วสนใจเราก็อยากจะบอกว่าแนะนำที่นี้เลยค่ะ คุณหมอดารินทร์เก่งมากทำสวยจริงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้