ดู: 1734|ตอบกลับ: 10

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกครั้งแรกในชีวิต แบบรองปลายด้วยเนื้อเยื่อเทียมค่า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่าทุกคน วันนี้จะมารีวิวจมูกปัง ๆ ให้ได้ดูกันน๊า อันที่จริงก็สนใจเสริมจมูกมานานแล้วค่ะ อ่านรีวิวศัลยกรรมจากหลายเว็บมาก ก็ยังไม่กล้าตัดสินใจสักที แต่ยิ่งดูมันก็ยิ่งอยากทำนี่หน่าา ส่องกระจกทุกวัน ลองจับจมูกตัวเองดึงขึ้นทุกวัน ถ้าเสริมแล้วจะเป็นยังไงน๊าา ดั้งขึ้นขนาดนี้ ปลายขึ้นขนาดนั้น อ๊ออยย อยาก อยาก อยาก
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-8-17 13:06:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก็เลยไปเป่ามนต์ใส่เพื่อนสาวเรื่อย ๆ ป่ะเถอะแกรรร เสริมจมูกกันเถอะ คลินิกที่ดัง ๆ น่าสนใจก็อยู่กรุงเทพทั้งนั้นเลย จะได้มีคนเดินทางไปด้วย อิอิอิ

อันนี้เป็นจมูกแจงก่อนตัดสินใจเสริมจมูกนะคะ ไม่ค่อยมีดั้งเลยย ปลายก็มู่ ๆ แหมบ ๆ หน้าไม่มีมิติ ถ่ายรูปออกมาพันรูป จะใช้ได้อยู่สักสิบ 5555 ปัญหาโลกแตก
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-8-17 13:08:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนแรกก็มีในใจหลายคลินิกอยู่นะคะ แต่พอดูรีวิวเยอะ ๆ แล้วแจงกับเพื่อนชอบทรงจมูกของ Amed Clinic จะเป็นแบบสโลปปลายพุ่งหวาน ๆ ธรรมชาติ ๆ แล้วก็ราคาอยู่ในขั้นที่รับไหว ไม่ถูกจนน่ากลัว แล้วก็ไม่แพงจนเกินไปสำหรับจมูกแรก ก็เลยส่งภาพให้แอดมินช่วยประเมินทางเฟสบุ๊กก่อนค่ะ เราจะได้รู้ว่าต้องทำอะไรบ้าง แอดมินมาดามก็แนะนำเป็นการเสริม + รองปลาย แล้วก็โอนมัดจำล็อคคิวเอาไว้ จะบอกว่าตื่นเต้นมากก ไม่รู้จะเอาทรงอะไรให้คุณหมอดูดี

ไม่เคยรออะไรแล้วตื่นเต้นขนาดนี้เลย 555 ตอนเข้าไปปรึกษาคุณหมอเลยขอพาเพื่อนเข้าไปด้วย ก็คือขอปรึกษาพร้อม ๆ กันนั่นแหละค่ะ คุณหมอใจดีมากก ให้คำแนะนำดีมากก ถึงแจงจะไม่มีทรงจมูกไปให้ดู แต่คุณหมอก็ค่อย ๆ ช่วยจัดระเบียบสิ่งที่คิดอยู่ แบบ.. สันขึ้นประมาณไหนครับ ปลายจมูกเอาแบบไหน สรุปว่าขอดั้งโด่งมีมิติขึ้นมาแบบธรรมชาติ ๆ ส่วนปลายก็ไม่ต้องเชิดมากนะคะ เอาแบบยาวออกมาอีกนิดก็พอ แล้วเราไม่พร้อมเจ็บหลายที่ เลยเลือกรองปลายจมูกด้วยเนื้อเยื่อเทียม (ไอเฟลทิป) ก็แล้วกันค่า

ช่วงวันแรก ๆ ก็มีบวมช้ำบ้างค่ะ ก็ผลัดกับเพื่อนดูแลกันและกัน 555

เจ้าของ| โพสต์ 2020-8-17 13:10:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แจงว่าตัวเองค่อนข้างยุบบวมไวอยู่นะคะ ไม่ค่อยปวดเลยด้วย มีแค่รู้สึกหน่วง ๆ ไม่ชินหน้าตัวเองนิดหน่อย อาจจะเป็นเพราะเคร่งครัดประคบเย็น แล้วก็ทำตามคำแนะนำที่พี่ ๆ คลินิกแนะนำ พอครบ 7 วันก็ไปคลินิกตามนัด ถอดเฝือก ตัดไหม อร๊ายย ได้เห็นทรงจมูกแล้ว
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-8-17 13:12:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อดหนอ เลิกก่อนหนอ เพื่อนซื้อส้มตำมาคือต้องเดินหนี 5555 นอนหนุนหมอนสูงจนชินไปเลยค่ะ แต่ก็คุ้มค่ากับการดูแลตัวเองน๊า จมูกเข้าที่ไวมาก ตอนนี้คือถ่ายรูปมั่นใจขึ้นมากเลยค่ะ รู้สึกดูสวยขึ้น หน้าเปลี่ยนดูดีมีมิติมากขึ้น มีแต่คนทักมาถามว่าทำจมูกมาจากที่ไหน อิอิ

เจ้าของ| โพสต์ 2020-8-17 13:13:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โพสต์ 2020-8-19 15:27:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยม๊าก ชอบบบ หน้าสวยเฉี่ยวไปเลยค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-8-22 14:31:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Timeout ตอบกลับเมื่อ 2020-8-19 15:27
สวยม๊าก ชอบบบ หน้าสวยเฉี่ยวไปเลยค่ะ

ขอบคุณนะคะ มีแต่คนชมว่าเฉี่ยวขึ้น มีมิติมากขึ้น
โพสต์ 2020-8-24 11:53:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ เราก็ทำที่เดียวกันนะ กับหมอคิม .. ตอนนี้ 1 เดือนแล้วยังไม่เข้าที่เลย สันจมูกช่วงกลางดูใหญ่ หัวตาก็ยังดูตึงๆแปลกๆ.. แอบกังวลค่ะ
โพสต์ 2020-8-26 12:44:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้