ดู: 1405|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ คอนเฟริมทำนมสวยจริงๆ

[คัดลอกลิงก์]
น้องนมจ้า....เป็นลูกสาวคุณหมอดารินทร์อีกคน
เปิดให้ดูหน้าอกชัด ๆ  หลังทำที่ thesib clinic ให้ได้ดูกันค่ะ

ครบ 3เดือนพอดี๊พอดีเลย สวยได้ดั่งใจที่ต้องการ จับนมก็นิ่มมากค่ะ
ตอนที่ไปทำหน้าคุณหมอที่นี้ก็น่ารัก พนักงานที่นี่ก็ดูแลคนไข้ดีนะค่ะ
คอยแนะนำและไลน์คุยกันตลอดเลยทั้งก่อนและหลัง ดูแลดีมากๆๆ
คุ้มค่ากับสิ่งที่เราต้องการ

เรามีเหตุผลที่เลือกและตัดสินใจทำที่ thesib clinic ได้มาเป็นลูกคุณหมอ
อีกหนึ่งคน เพราะคุณหมอเก่งจริง ทำหน้าอกสวยจริงสมคำล่ำลือ
ดูรีวิวผลงานคุณหมอเยอะจริงๆ ค่ะ อ่านจนบางครั้งกลับเอาไปฝันเลย
ก่อนที่จะทำปัญหาคือนมเล็กมาก แฟนเราเป็นคนพูดออกจากปากเลยว่า
ถ้าเราอยากทำหน้าอกก็ทำไปเลย ให้เงินอีกต่างหาก เขาอยากให้เราแต่งตัว
อยากให้เรามีความมั่นใจขึ้น ก็อย่างว่าเราชอบบ่นอยากทำนมตลอดๆ
เขาคงรำคาญเลยบอกให้เราไปทำเลยฮ่าๆๆๆๆ

เมื่อตัดสินใจเลือกที่จะทำที่ thesib clinic ก็โทรไปนัดคิวเพื่อปรึกษาคุณหมอค่ะ
คุณหมอน่ารักใจดีมากๆ เขาแนะนำและให้ข้อมูลคนไข้ดีจริงๆ  เราได้สวมชุดที่เขา
ให้ไปลองซิลิโคน ลักษณะคล้ายๆ ชุดชั้นใน แต่จะมีช่องให้ใส่ซิลิโคนเพื่อดูว่าจะใส่
ขนาดอะไรถึงเหมาะกับเรา ของเราทำมา 350cc ค่ะ

วันที่ผ่าตัดตรงกับวันเสาร์พอดี คนไข้เยอะมากเต็มคลินิกไปหมดนึกว่าจะรอนาน
แต่เราเป็นคิวแรกที่ต้องผ่าตัด ขึ้นห้องผ่าตัดประมาณหกโมงกว่าๆ ทำไม่นานเลยค่ะ
ประมาณห้าทุ่มก็ได้กลับบ้านแล้ว  ข้อดีคือไม่ต้องไปนอนที่คลินิก ทำเสร็จก็กลับบ้านได้
วันแรกหลังผ่าตัดก็จะเจ็บแหละ แต่สักวันที่3 เราก็เดินเหินสะดวกขึ้น
แล้วก็ 14วันก็นัดตัดไหมค่ะ วันแรกตัดไหมก็สามารถนวดหน้าอกได้เลย นวดประจำ
นวดทุกวันไม่มีขาดเลย เรานวดทั้งเช้า และก่อนนอนตอนนี้ 3เดือนหน้าอกเข้าที่
นิ่มมากจับแล้วก็เหมือนธรรมชาติเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้