ดู: 996|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมนมที่ Thesib clinic ไม่ต้องกลัวเป็นบล็อก เราทำออกมาแล้วสวยมากจริงๆ

[คัดลอกลิงก์]
ตั้งใจมารีวิวเลยค่ะ อยากมาบ่อต่อให้คนที่อยากทำนมได้ดูได้มีข้อมูล คืออยากเสริมหน้าอกมานานแล้ว เคยเข้าไปปรึกษาคุณหมอมาด้วยแต่ตอนนั้นใจเรายังไม่กล้าและยังมีความลังเลอยู่ ก็หยุดความตั้งใจไว้สักพักใหญ่ แล้วก็ยังคงหาข้อมูลหลายๆ คลินิกอื่นๆ เพิ่มเติม  จนครั้งสุดท้ายเรทตัดสินใจที่จะมาปรึกษาคุณหมอดารินทร์ ที่Thesib clinic พอได้พูดคุยรับคำปรึกษากับคุณหมอเร่ก็ตกลงใจมัดจำทำเลยค่ะ

ที่เราเลือกทำกับคุณหมอเพราะคุณหมอให้ข้อมูลชัดเจน ให้คำแนะนำที่ดี คุณหมอให้เราทำทรงกลม ขนาด 375cc. ทำขนาดนี้จะโอเคกับสัดส่วนและรูปร่างเรา พื้นฐานหน้าอกของเราคือเป็นคนมีเนื้อหน้าอกอยู่บ้างไม่ได้แบนมากแต่เป็นคนตัวเล็กและผอมค่ะ ก่อนทำเรากลัวเลยว่าทำออกมาแล้วนมจะเป็นบล็อก แต่พอได้ทำและผลที่ได้เป็นแบบนี้เลยค่ะ

หลังเสริมหน้าอก 3 เดือนก็จะเป็นแบบนี้

สำหรับใครที่สนใจอยากจะเสริมหน้าอกแต่กังวล ว่าจะเจ็บมากไหม ทำผ่านตรงนั้นมาแล้วสำหรับความรู้สึกเร่ไม่ได้เจ็บหรือทรมานอะไรมากมาย แต่ก็ไม่ได้บอกว่าไม่เจ็บนะมันก็ต้องเจ็บเป็นธรรมดาแต่ก็อดทนได้ค่ะ เราพักพื้นแค่3วันก็สามารถไปทำงานได้ตามปกติ ด้วยเทคนิคการผ่าตัดคุณหมอค่อนข้างเชียวชาญ แผลที่คุณหมอผ่าตัดเล็กมาก เราไม่ซ้ำไม่ระบมเลย

ตอนนี้มีความสุขใจมากๆ  หน้าอกใหญ่สวยจริงเหมาะกับเราคุณหมอเก่งมากๆ สำหรับใครที่สนใจ เราขอแนะนำที่นี่เลยนะค่ะ ใครอยากจองหรือสอบถามข้อมูลก็โทรไปที่คลินิกได้โดยตรงที่เบอร์โทร. 088-2228660
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้