ดู: 1191|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกที่ TheSib clinic มีภาพทั้งก่อนและหลังทำโขว์ให้ดูสวยจริงอยากโชว์ให้ดู

[คัดลอกลิงก์]
เสริมหน้าอกที่ The Sib clinic มาค่ะ มีภาพทั้งก่อนและหลังทำโชว์ให้ดู

เลือกซิลิโคน Menter  ขนาด 350 ซีซี

ทำกับคุณหมอดารินทร์ คุณหมอผ่าตัดใต้ราวนมแผลเล็กมากเลย ฟื้นตัวเร็วมากคุณหมอมือเบาจริงๆ ตอนที่ผ่าตัดก็ไม่ได้รู้สึกตัวอะไรเลย นอนหลับไปพอตื่นมานมก็มาเลยจ้า

สิ่งที่ประทับใจอีกอย่างคือพนักงานบริการดีมากๆ ดูแลก่อนและหลังผ่าตัด คอยให้คำปรึกษาเวลาเรามีข้อสงสัยสอบถามก็จะคอยตอบไลน์เราตลอดเลย เวลานัดคิวพบคุณหมอก็จะไลน์บอก ถึงเวลาครบ 2 สัปดาห์ก็ถึงเวลาที่ต้องตัดไหม พนักงานก็จะแนะนำวิธีการนวด เขาแนะนำว่าต้องนวดหน้าอกอย่างน้อยก็วันละ 1 ครั้ง นวดไม่ต่ำกว่า 3 เดือน เพื่อให้หน้าอกเข้าที่ ไม่ให้เป็นบล็อค นวดไปสักพักหน้าอกจะนิ่มและคล้อย ดูเป็นธรรมชาติ ขนาดเราทำไปเพียง 2 เดือนกว่าๆ นมยังสวยขนาดนี้

ทำนมเสร็จแล้วก็จะไม่หยุดดูแลตัวเองนะค่ะ ตั้งใจว่าจะฉีด Botox แล้วก็ Laser กำจัดขน เพราะว่าคลินิกอยู่ใกล้ที่ทำงานเดินทางมาคลินิกสะดวกมากๆ ที่อยากทำที่นี่เพราะติดใจพนักงานบริการดีจริงๆ เดียวสักได้สัก 3 เดือน จะมาอัพเดทให้ดูกันอีกคะ

แต่ตอนนี้ถ้าใครสนใจอยากทำนมเหมือนกับเราก็ติดต่อไปได้ที่คลินิกโดยตรงเลยที่เบอร์ 088-2228660 นะค่ะ
โพสต์ 2020-8-19 08:28:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยาสลบรึยาเบลอคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้