ดู: 1220|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] ขอบคุณตัวเราที่เลือกเสริมหน้าอกถูกที่จริงๆ นมสวยและชิดดูเป็นธรรมชาติมากๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคนเราชื่อฝ้ายนะค่ะ เป็นคนตัวเล็กผอมมาก หน้าอกหน้าใจนั้นไม่มีเลย ด้วยเหตุนี้เราจึงต้องไปทำศัลยกรรมเสริมหน้าอก เพื่อจะได้เต๋านมจะได้เป็นผู้หญิงเต็มตัวสักที

และแล้ววันนี้ก็มาถึง

เสริมมา 350cc. หมอแนะนำให้เราใส่ขนาดเท่านี้ เพราะเนื้อนมเราไม่มีเลย หากจะใส่ใหญ่เกินตัวกว่านี้จะมีปัญหาตามมาแน่นอน เช่นซิลิโคนเวลานิ่มจะเป็นคลื่นเห็นชัดเลยสุดท้ายก็ต้องมาเสริมใหม่ พอฟังคุณหมอแล้วเราเลยเชื่อคุณหมอ เอาที่คุณหมอแนะนำสิ่งที่ดีจะดีกว่า  ก็จัดมา 350cc. ทรงกลมตามที่เห็นภาพจ้า

หลังผ่าตัดช่วง3วันแรกก็จะมีอาการเจ็บหน้าอกหน่อยๆ หลังจากผ่านมาได้สัก 1 สัปดาห์ทุกอย่างก็ดีขึ้น ก็มันก็จะบวมๆ หน่อยๆ พอผ่านมาสัก 2 สัปดาห์หมอนัดตัดไหม โอ้ยยยยเห็นนมตัวเองแล้วยิ่มแก้มปริเลยทีเดียว ก็คนไม่เคยมีนมมาอะเนอะ พอนมใหญ่ก็มีความสุขงี้

ตอนนี้ผ่านมาเดือนกว่าแล้วก็ยังต้องนวด นวดทุกวันเลยทีเดียว พี่พนักงานที่ดูแลเราเขาบอกว่าต้องควรนวดอย่างน้อยวันละ 1 ครั้ง ประมาณ 5-6 เดือนเพื่อให้หน้าอกเข้าที่ ไม่ให้เกิผังผืด ที่สำคัญทำให้หน้าอกนิ่มด้วย เราเลยต้องนวดทุกวัน

บอกเลยว่าคิดไม่ผิดจริงๆ ที่เลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิปคลินิก คือรู้สึกเลยว่าชีวิตดีมากๆๆๆๆ ใส่ชุดอะไรก็สวย ไม่ต้องอายไม่ต้องกังวลเหมือนเมื่อก่อนตอนที่ไม่มีนม วันนี้ที่มารีวิวอยากให้คนที่กำลังศึกษาดูข้อมูลเพื่อเป็นแนวทางว่าควรจะเลือกทำที่ไหนดี วันนี้เท่านี้ก่อนนะค่ะใครมีข้อสงสัยก็คอนเม้นท์ใต้ภาพเราได้เลยค่ะ ว่างๆ จะมาตอบทุกคนนะค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้