ดู: 2527|ตอบกลับ: 1

[ทำจมูก] ณ ปี 2020 นี้ ผู้ชายเค้าไปเสริมจมูกกันที่ไหนครับ

[คัดลอกลิงก์]
กำลังคิดจะทำจมูกอยู่ครับ เลยเข้ามาดูในนี้ ซึ่งมีข้อมูลทั้งเก่า-ใหม่ เยอะมาก

อยากรู้ว่า ณ ปี 2020 นี้ ถ้าผู้ชายจะไปทำจมูก เค้าไปทำกันที่คลินิกไหนบ้างครับ

จริง ๆ ได้ลองอ่านดูหลาย ๆ โพสต์ ก็ดูเหมือนแต่ละหมอที่ว่าเก่ง ๆ
ก็ล้วนมีเคสหลุดหรือคนที่ไปทำ รู้สึกไม่พึงพอใจกันทุกหมอเลย
สงสัยน่าจะเป็นจังหวะหรือดวงด้วย ว่าถ้าออกมาดีและไม่มีปัญหาก็คือ โชคดีไป
แต่ถ้าออกมาแล้วไม่ดีหรือมีปัญหาก็ โชคร้ายไป

ถ้ายังไงขอคำแนะนำด้วยครับ เพราะเกิดมาไม่เคยศัลยกรรมเลย เลยคิดเยอะหน่อย
โพสต์ 2020-7-15 22:44:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาค่ะ คุณหมอมือเบา ใจดี ส่วนราคาไม่สูงมากๆ มีรีวิวเยอะไว้ประกอบการตัดสินใจค่ะ
https://www.drtorpong.com/2012/
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้