ดู: 1724|ตอบกลับ: 1

[ทำตา/ถุงใต้ตา] กระทู้นี้ไม่ม้าจ่ะ ทำตาหมอไหนดี ตอนนี้ตัดสินใจเป็นวงกลม55

[คัดลอกลิงก์]
เสพรีวิวมาเยอะมากจิงๆค่ะ 3 ปีแล้ว
หมอเส หมอชลธิศ หมอหลิน หมอรวงข้าว หมอกันต์/ธีระธร Daเกาหลี Jewelryเกาหลี สรุปเลือกไม่ได้ค่ะ55
ของเราช่องไฟตากับคิ้วมีน้อย หัวตาตก ทำให้ตาดูเหล่ๆ
เลยอยากปรับกล้ามเนื้อตา เปิดหัวตา ประมาณนี้ค่ะ

ทีแรกปักใจไปที่
หมอเส - รีวิวว่าหมอเหวี่ยง ตัดค่า
หมอชลธิศ - ดาราไปทำเยอะมาก แต่ตาหลายคนตาดูลึกๆลอยๆ ยกเว้นของ มิวนิษฐา นะคะ
ของมิว คือสวยมาก /ล่าสุดอ่านเจอในดั้งโด่งว่า ตามีปัญหา คนในคลินิคบอกไม่มีปัญหา สรุปคือไม่แก้ให้ หวั่นไหวเรยค่ะ
หมอหลิน - ธรรมชาติมากค่ะ กลัวไม่กี่ปีหนังตาตก
หมอรวงข้าว - เคสหลุดหมอเริ่มเยอะขึ้นค่ะ
หมอกันต์ - เห็นพริตตี้ไปทำเยอะมากเรยค่ะ
Daเกาหลี/jewelryเกาหลี - ออกมาสวยค่ะ แต่กลัวทำแร้วเป็นเคสหลุด บินไปแก้อีกนี่จิตตกเรย

ข้อมูลข้างต้น จากการรีเสิดในดั้งโด่ง กับ pantip และความเห็นส่วนตัวค่าา
เอ้าาาเลือกไม่ได้จิงๆค่ะ บางที่ก็แพงจนอยากกรีดร้องแต่ถ้าดีจิงก็น่าลงทุนค่ะ
ทำที่ไหนดีคะเพื่อนๆ ช่วยแชร์ปสก เพิ่มหน่อยค่ะนอกเหนือจากรีเสิดมา ขอบคุณมากค่าา
โพสต์ 2024-1-22 02:49:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
https://www.vertexclinic.com/face-surgery/eyelid-eye-surgery-double-eyelid/
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้