ดู: 2377|ตอบกลับ: 6

[หน้าอก] เสริมหน้าอกแบบซิลิโคนกับใช้ไขมันตัวเอง เลือกแบบไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้มีแพลนว่าจะทำหน้าอกค่ะ แต่ว่าก็ศึกษาอยู่เรื่อยๆค่ะ แต่ยังไม่แน่ใจว่าจะเลือกแบบไหนให้ตัวเองดีระหว่างใช้ไขมันตัวเองกับแบบซิลิโคน ขอความเห็นไว้ทุกๆคนไว้ประกอบการตัดสินใจหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
โพสต์ 2020-4-13 11:23:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราชอบแบบซิลิโคนมากว่าค่ะ มันดูสวยกว่า บางคนบอกใช้ซิลิโคนแล้วเป็นก้อน เราว่าอยู่ที่หมอนะ เราทำหน้าอกแบบเสริมซิลิโคนกับหมอปิ๊กแต่คนอื่นดูแทบไม่ออกเพราะมันไม่เป็นก้อนกลมอ่ะ ดูเนียนมาก
โพสต์ 2020-4-14 14:45:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเป็นซิลิโคนมันก็เลือกเป็นทรงได้ป้ะ เลือกขนาดได้ แต่ถ้าเป็นไขมัน มันก็จะปลอดภัยกว่า แต่ว่ามันก็เป็นทรงไม่ได้
โพสต์ 2020-4-15 10:15:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าอยากได้คำตอบแบบเป๊ะๆชัวร์ๆเลยก็ต้องไปปรึกษาหมอค่ะ ไปปรึกษากับหมอที่ิอัคราคลินิกอ่ะ ลองสอบถามวันที่หมอสะดวกแล้วก็เข้าไปปรึกษาดูค่ะ ไม่เสียค่าใช้จ่าย หมอใจดี น่ารัก ให้คำอธิบายเข้าใจง่าย พนักงานก็บริการดีไรดีนะคะ ขนาดเราแค่ไปปรึกษาหมอยังไม่ได้เป็นลูกค้าเค้าเค้าก็ดูแลดีนะ
โพสต์ 2020-4-16 09:58:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
standbyyou ตอบกลับเมื่อ 2020-4-15 10:15
ถ้าอยากได้คำตอบแบบเป๊ะๆชัวร์ๆเลยก็ต้องไปปรึกษาหมอค ...

จริงค่ะ ไปปรึกษาหมอเลย ที่อัคราเพื่อนเราก็ไปปรึกษามาแล้ว แล้วก็ได้ทำที่นั่นด้วย หมอปิ๊กงานเนี๊ยบจริง มือเบาด้วย ที่เพื่อนเราไปทำมาแบบซิลิโคน ทรงออกมาสวยเลย ธรรมชาติ ไม่โป๊ะ
โพสต์ 2020-4-25 13:03:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราเคยเสริมหน้าอกกับยกกระชับหน้าท้องกับ หมอคณิต   ทั้งซิลิโคนจะได้ทรงที่สวยชัดเจนแต่จะมีรอยแผล ส่วนไขมันตัวเองข้อเสียไม่รู้ว่าจะยุบเหลือเท่าไรถ้าเป็นคนที่พอมีเนื้อนมอยู่กับก็พอได้  หมอคณิตบอกว่าไขมันอาจต้องเติม2รอบ  ลองไปปรึกษาได้คะยังไม่เคยทำไม่มีค่าปรึกษา
โพสต์ 2020-6-30 13:11:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ซิลิโคนสวยกว่าเยอะค่ะ เป็นทรงสวย ไขมันเดี๋ยวก็หาย
ลองหาข้อมูลดีๆคะ ลองไปคุยกะคุณหมอก็ดีน๊า
หมอที่แนะนำตามกระทู้บนเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้