ดู: 2587|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ไม่เคยทำศัลยกรรมเลย แต่อยากทำหน้าอกเป็นอย่างแรกค่ะ แนะนำคลินิกให้เราที

[คัดลอกลิงก์]
เกิดมาไม่เคยคิดวาจะทำศัลยกรรมเลยค่ะ แต่พอคิดอยากทำ ก็อยากทำหน้าอกก่อนเป็นอย่างแรก ใจนึงก็กลัวมาก แต่อยากสวยมากๆค่ะ อยากให้คนที่เคยทำหน้าอกมาแนะนำคลินิกทีค่ะ เอาแบบไม่น่ากลัว ทรงสวยๆธรรมชาติ หมอมือเบาๆหน่อย คุ้มราคาหน่อยงี้ค่ะ
โห ยากเลย อันนี้อาจจะขึ้นอยู่กับจิตใจของเราแล้วแบบนี้ อย่างเราก็ไปทำหน้าอกคนเดียวเลยอะ ก็แบบสงบจิตสงบใจ ตอนทำก็ฉีดยาไป ไม่ทันรู้สึกอะไรแล้ว ตื่นมาคือทำเสร็จละ เราทำที่คลินิกอัครา ของหมอปิ๊ก หมอก็คือมือเบามากด้วยมั้ย ตื่นมาแล้วเจ็บน้อยมาก
ลองดูในเพจอัคราคลินิกเลยค่ะ มีรีวิวเยอะ ทำออกมาสวยกันทุกคน
เรื่องกลัวนี่ตอนเราไปทำหน้าอกเราเอาเพื่อนไปอยู่เป็นเพื่อนค่ะ เราจะสบายใจขึ้น หายกังวลเลยค่ะ
เราก็เคยกลัว แต่พอเราไปที่อัคราคลินิก เจ้าหน้าที่เค้าก็คอยดูแล ใส่ใจอยู่ตลอดเลยค่ะ ก่อนจะผ่าตัดก็มีมุมสบายๆให้นั่งพักผ่อนจนลืมกังวล เข้าห้องผ่าตัดได้แบบชิลๆ หมอก็มือโปรมาก ไม่ค่อยรู้สึกเจ็บที่ใครเคยบอกนะ
อันดับแรกถ้ายังไม่เคยทำอะไร  ต้องดูที่ปลอดภัยลดความเสี่ยง  ของเราทำทีเดิียวจัดหนักเสริมหน้าอกพร้อมยกกระชับหน้าท้อง  ที่หมอคณิต คลินิกmaxi ที่ผ่าตัดที่รพ. นอนรพ  1 คืน  แต่ของเรายกกระชับหน้าท้องเลยนอน 3 คืน  ลองไปปรึกษาดูคะ หมอจะมีชุดลองซิลิโคนให้ลองด้วย

อย่างแรก รู้ใจตัวเองอกทำนม  หาหมอก่อน จากนั้นเช็คประวิต
แต่ก็ต้องเอาที่ปลอดภัย แบบว่าระยะยาวๆไปเลย
ได้คุยกะคุณหมอโดยตรง มีไซค์นมให้ลอง คุณหมอแนะนำการผ่าตัด
เสริมแบบไหน กรีดแผลตรงไหน จะทำทั้งทีเอาดีๆไปเล้ยจ้า
ส่วนตัวแนะนำหมอคณิต
แนะนำหมอคณิตอีกเสียงคะ ....ปลอดภัยดมยาสลบนอนรพ. การดูแลง่าย ๆ แผลโดนน้ำได้เลยคะไม่ต้องรอตัดไหม  ไม่ต้องนวดนม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้