ดู: 1823|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] รีวิว จมูกสวย กับคุณหมอตุ๊ก จาก Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ แอ๊ฟจะมาแชร์ประสบการณ์ครั้งแรกในการทำศัลยกรรมจมูก อยากมีใบหน้าที่ดูมีมิติ เอาจริงก็อยากสวยสิ

555+ ก่อนอื่นเลยเราก็ต้องหาข้อมูลจากหลายแห่ง ถามเพื่อนๆที่เคยทำจมูกมาอยู่หลายรอบ จนตัวเองนั่งหาจริงจังและมาเจอกับ

Dmor Clinic ก็ศึกษาข้อมูล เทคนิคการทำซึ่งเป็นการวางซิลิโคน ใต้ เยื้อหุ้มกระดูกและเป็นการเหลา เคส

ต่อเคส ที่ไม่เหมือนคลีนิคทั่วไป  ที่สำคัญเน้นถึงความปลอดภัยและต้องสวยดูเป็นธรรมชาติ  แอ๊ฟก็เข้ามาดูรีวิวทุกวันจาก

หลายๆคนที่มาทำกับคุณหมอตุ๊ก จนได้มาปรึกษาแอดมิน พี่ๆให้คำปรึกษาและรายละเอียดเป็นอย่างดี แอดมินน่ารักทุกคน คิดละตัดสิน

ใจละ จองวันผ่าตัดเลย แอบใจร้อน อยากสวย และก็รอวันสวย

>>ถึงวันนัดผ่าตัดแล้วสิ แต่งตัวสบายๆมาเลยค่ะ กับใจที่ตื่นเต้นแต่ไม่มากเท่าไหร่ ตุ๊บๆๆๆๆ ดื่มน้ำเยอะ เข้าห้องน้ำตลอด ก่อนเข้าห้อง

ผ่าตัด 555+ เพราะกลัวคำว่าห้องผ่าตัด พร้อมมั้ยค่ะ ไปค่ะเข้าห้องๆ ขึ้นเขียง นอนสบายๆๆห้องดูสบายมากก ไม่ได้น่ากลัวเลยสักนิด

ไม่มีนาฬิกา ฟังเสียงเพลงเบาๆๆเคลิ้มๆ ผ่อนคลาย ก่อนผ่าตัดคุณหมอก็จะฉีดยาชาที่หน้าก่อน เหมือนมดกัดเจ็บจิ๊ดเดียว จากนั้นเราไม่่

เจ็บแล้ว สบายๆคิดอะไรไปก็ได้ แต่อย่านึกภาพว่าคุณหมอทำจมูก คิดไว้ เราจะสวย เราจะมีดั้งโด่งแล้ว 555555+

>> มาเห็นหน้าตาก่อนเสริมของแอ๊ฟกันเลยค่ะ หน้าบ้านๆไม่เคยทำอะไรกับใบหน้ามาก่อน

รูปต่อไปนี้ เพิ่งออกจากห้องผ่าตัดเลยค่า ไม่น่ากลัวนะ ตกใจดั้งนิดนุง

>> วิธีการลดบวม ดื่มน้ำมะพร้าวมเยอะๆ ดื่มแทนน้ำป่าวได้เลยยิ่งดีค่ะ ดื่มน้ำฟักทอง ประคบเย็นด้วยนะคะ

สัปดาห์แรกหลังทำมันก้จะบวมๆ ตามอาการ นะคะ

รูปนี้ครบ 11 วันที่ทำแล้วค่ะ

ครบ 2 เดือนอีกละ ไวจัง

ลงรูปรัวๆๆๆๆสวย ณ ปัจจุบัน555+ รูปล่าสุด ครบ 3เดือน 25 วันนะคะ

ประทับสิ่งที่ได้มา ชอบมากกกก เพื่อนๆชมจมูกสวย ดั้งโด่งสวย หน้าดูมีมิติขึ้นมากว่าเดิม คือสวยขึ้นนั่นแหละ  

ด้วยฝีมือและการเหลาซิลิโคนเคสต่อเคสด้วยความปราณีตของคุณหมอตุ๊ก Dmor Clinic สวยและปลอดภัยเป็นหลัก   ขอบคุณคุณหมอตุ๊กมากๆค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้