ดู: 1245|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ทำนมสวยๆ นิยมทำที่หมอไหนกัน?

[คัดลอกลิงก์]
ตามหัวข้อเลยค่ะ ตอนนี้คิดๆอยากทำนม อีกสัก 1-2 เดือนก็น่าจะเก็บเงินได้สัก 8 หมื่นล่ะ เลยอยากหาคลินิกที่คนนิยมทำนมสวยๆกันค่ะ
นมราคาเท่าไหร่คะเดี๋ยวนี้ นึกว่าหลักแสนกว่าๆ
Hamtaror ตอบกลับเมื่อ 2020-1-28 15:36
นมราคาเท่าไหร่คะเดี๋ยวนี้ นึกว่าหลักแสนกว่าๆ

เราก็ทำประมาณนี้ค่ะ ไม่แพง นมสวยอยู่นะคะ ทำกับหมอปิ๊ก อัคราคลินิก คลินิกดีมาก หมอมีประสบการณ์ค่ะ
เห็นคนบอกว่าทรงของหมอปิ๊กสวยกันเยอะ เลยไปดูมาในเพจ FB สวยจริงค่ะ ดูแล้วไม่เป็นก้อนๆ ไม่เป็นบล็อค ทำออกมาเนียนมาก
เราทำกับอัคราคลินิกค่ะ แต่ยังไม่ได้ทำนะคะ จ่ายเงินแล้ว กำลังจะเข้าไปอาทิตย์หน้า ราคาประมาณ 45,000 อัพค่ะ เราทำที่นี่เพราะตามรีวิวแล้วชอบรูปทรงหน้าอกค่ะ ดูสวย เป็นธรรมชาติดีเลยตัดสินใจทำที่นี่ แนะนำๆค่า
เสริมหน้าอก แนะนำ หมอคณิต MAXi ทรงสวย เป็นธรรมชาติ แถมไม่ต้องนวดนม ผ่าตัดที่ รพ. ปลอดภัยหายห่วง หน้าอกเราก็เสริม กับหมอคณิต  ศัลยแพทย์ตัวจริง
เราทำกับหมอคณิต แม็กซี่เหมือนกันกำลังจะทำรีวิว  เราเสริมหน้าอกพร้อมแก้ไขหัวนมบอดด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้