ดู: 1278|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ทำจมูกกับหมอไหนดี เอาแบบสันโด่งไม่มากดูเป็นธรรมชาติ ราคาไม่แพง

[คัดลอกลิงก์]
ปลายจมูกโด่งแล้ว แต่รู้สึกว่าสันยังไม่โด่งเท่าไหร่ อยากให้มันรับกันมากกว่านี้ ทำหมอไหน คลินิกไหนดีคะ เอาราคาไม่แพง แต่คุณภาพดีนะคะ แนะนำมาได้เลยค่ะ
ไม่ขอแนะนำละกันว่าเจ้าไหนดี แต่อยากแนะนำว่าเลือกคลินิกในไทยดีกว่าไปทำที่เกาหลีนะคะ จากปสก.ตรง เพราะถ้ามีอะไรผิดพลาด อยู่ไทยยังใกล้หมอค่ะ
เราเคยทำจมูกกับหมอปิ๊กที่อัคราคลินิกค่ะ บอกหมอได้เลยว่าอยากได้แบบไหน แล้วหมอเค้าก็จะประเมินเคสให้ด้วย ว่าเหมาะกับเราไหม เค้าจะทำที่เข้ากับแต่ละคนนะ ไม่ได้เป็นบล็อคเดียวกันเหมือนคลินิกอื่นๆ ลองดูค่ะ หมอคุยง่ายเป็นกันเองมากๆ
ถ้าทำจมูกที่รู้จักก็พวกเลอลักษณ์ โรงพยาบาลไอดีค่ะ แต่หมอไหนนี่ไม่แน่ใจอะ เค้าจะมีหมอดังอยู่ แต่ราคาหมอดังๆก็น่าจะแพงมากนะ
ถ้าถามถึงหมอเราแนะนำหมอปิ๊กนะคะ เค้ามีประสบการณ์ แล้วก็ดูแลเองทุกเคสด้วย ราคาไม่แพงค่ะ โปรดีคลินิกนี้
แนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาค่ะ ราคาไม่แพง คุณภาพละเอียดบวกกับความตั้งใจ คุณหมอมือเบามากเลย ช้ำน้อยมาก คุณหมอใจดีมากค่ะ  สามารถ inbox หรือมาปรึกษาทีคลินิกไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ
https://www.facebook.com/doctortorpong/?epa=SEARCH_BOX
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้