ดู: 2159|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากกระจับน่าจุ๊บ ปังมาก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวดั่งโด่ง
วันนี้มายด์ จะมารีวิวปากกระจับนะค่ะ เผื่อเพื่อนๆคนไหนหาที่ทำอยู่ค่ะ
ก่อนอื่นต้องบอกก่อนเลยว่ามายด์ เป็นคนริมฝีปากหนาตรงกลางไม่มีรูปทรงเลย มายด์ก็หาที่ทำอยู่สักพัก พอดีเพื่อนมายด์ไปทำจมูกที่ คิดดี คลินิกพอดี เลยได้สอบถามที่คลินิกมีทำค่ะ มายด์เลยปรึกษาหมอ เอารูปทรงปากที่ชอบให้หมอดู หมอบอกทำได้หมอก็แนะนำว่าต้องทำยังไงหลังทำดูแลยังไง  มายด์เลยนัดวันทำเลยค่ะ ทำออกมาได้ทรงแบบที่เราอยากได้เลยค่ะเริสสสมากค่า
หลังทำไปไม่ค่อยบวมเลยค่ะสองสามวันใช้หน้าได้แล้วค่ะ พี่ไปเลขาก็ดูแลดีมากค่ะแนะรำติดตามอาการตลอดค่ะ
มาดูรูปสวยไปกันค่าาา

ก่อนทำ

วันที่2

วันที่5

1เดือน

3เดือน

สวยค่ะ แพงไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้