ดู: 1193|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ลิฟต์กรอบหน้าจะช่วยให้หน้ากระชับขึ้นจริงไหม?

[คัดลอกลิงก์]
ลิฟต์กรอบหน้า หรือลิฟต์หน้า เห็นว่ามันจะช่วยให้ตึงกระชับและเรียวได้รูปมากยิ่งขึ้น จริงไหมคะ
มีคลินิกแนะนำไหม?
ลิฟท์ด้วยDysport โดยหมอเพชร ที่ fiora clinic มหาชัยค่ะ ดูแลดีครับประคบเย็นให้ระหว่างฉีด ฉีดเสดมีรอยช้ำเล็กน้อย ที่คลินิกเลือกใช้โบท็อกซ์ แบรนด์ Dysport จากประเทศอังกฤษ
คุณหมอที่ฟิออร่าคลินิก มหาชัยดูแลดีมากค่ะ มีคนคอยประคบเย็นตลอด กรามลดลงอย่างเห็นได้ชัด

หมอเพรชที่ฟิออร่า เก่งจริงๆ ค่ะ ตอนทำคือไม่เจ็บเลย แนะนำเลยต้องที่นี่เท่านั้น
มาถูกทางละ ลองไป fiora ตามที่คห. อื่นๆ แนะนำดูค่ะ คลินิกประจำเราเอง มหาชัย ไปไม่ยากค่ะ คุ้มค่า แต่คิวอาจจะเยอะหน่อยนะ คนเค้ามาทำหน้าที่นี่เยอะ ลองคิวก่อนก้ดี
Fiora มหาชัยเลยค่ะ เราเคยเขียนกระทู้รีวิวไว้ ถ้าสนใจคลินิกนี้ลองอ่านที่เรารีวิวก่อนได้นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้