ดู: 1220|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูก โดยคุณหมอบอย YB Clinic

[คัดลอกลิงก์]

รีวิวเสริมจมูกที่ YB Clinic ฝีมือคุณหมอบอยค่ะ ก่อนหน้านี้ไม่เคยมีความคิดจะศัลยกรรมเลยค่ะ
แต่ด้วยอะไรหลายๆอย่าง และเห็นเพื่อนไปเสริมจมูกกันมาเยอะมากๆ ตอนนี้ก็เลยเริ่มมีกิเลสค่ะ อยากเสริมบ้าง
เพราะเราเองก็เห็นคนใกล้ตัวมีความเปลี่ยนแปลง เสริมจมูกแล้วหน้าตาสวยขึ้นมากๆ ้เราก็จะไม่ทน555
หลังจากที่เริ่มอยากเสริมจมูก ก็นั่งหารีวิวและอ่านเรื่องวิธีการเสริมต่างๆค่ะ เพราะเป็นการศัลยกรรมครั้งแรกเลยค่ะ
กลัวก็กลัว อยากก็อยากค่ะ เพื่อนก็เลยแนะนำให้มาเสริมกับคุณหมอบอยค่ะ ก็เลยลองเอาชื่อคุณหมอมาเสิร์ช
หาข้อมูลและรีวิว ก็มีสวยๆและถูกใจหลายรีวิวเลยค่ะ ราคาไมาแพงมาก เหมาะกับนักศึกษาอย่างเราเลยค่ะ อิอิ
สรุปก็เลยตัดสินใจทำที่นี่ค่ะ เราทำที่สาขาขอนแก่นค่ะ เพราะเรียนที่นี่ จริงๆคุณหมอก็มีหลายสาขานะคะ

วันผ่าตัดก็เป็นเรื่องปกติที่จะตื่นเต้นค่ะ เพราะเป็นครั้งแรกของเราจริงๆ ก็ให้เพื่อนไปนั่งเฝ้าค่ะ
ใช้เวลาไม่นานก็เสร็จค่ะ ไม่เจ็บ ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดเลยค่ะ จินตนาการไว้มากเลย ว่าต้องเจ็บ ต้องน่ากลัว
หลังทำออกมาชิลมากๆค่ะ ก็ไปเดินเล่นได้ตามปกติเลย เดี๋ยวเพื่อนๆลองมาดูรีวิวของเราเลยนะคะ

ก่อนเสริม

หลังเสริม 10 วัน

ปัจจุบัน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้