ดู: 2914|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] เสริมจมูกด้วยกระดูกอ่อนแล้วปลายเบี้ยว เอาออกได้มั้ย

[คัดลอกลิงก์]
เราไปเสริมจมูกด้วยซิลิโคน+กระดูกอ่อนหลังหูมาครั้้งแรก ช่วงกค. ก็ประมาณ5เดือน แล้วมันเบี้ยวทั้งแกน
หมอก็แก้ให้รอบรอบเมื่อ1เดือนก่อนแต่ปลายมันก็ยังเบี้ยว หมอบอกให้แกนตรงก็พอแล้ว ปลายเบี้ยวนิดหน่อย
แก้ยาก เลยอยากจะเอาออกแล้ว หมอน่าจะตะไบฮัมพ์ไปนิดนึงแต่ปกติดั้งก็ไม่มีเท่าไหร่อยู่แล้วแต่ปลายเบี้ยว
เห็นแล้วหดหู่ทุกครั้งถ่ายรูปมามันก็เบี้ยว ไม่อยากถ่ายรูปเลย

อยากถามว่ากระดูกที่มันเชื่อมกับเนื้อเราไปแล้วถ้าจะเอาออกได้มั้ย แล้วเอาซิลิโคนออกจมูกมันจะน่าเกลียดมั้ยคะ
เราจะทำไงได้บ้าง ทำมาก็แพงมาก50000ยังเป็นแบบนี้ได้เซ็งมากค่ะ ไม่่น่าไปทำเลย
ตอนนี้ไม่รู้ว่าเอาออกแล้วจมูกจะกลับมาตรงเหมือนเดิมมั้ยตอนนี้ โย้ไปเย้มาทุเรศตัวเองมาก
โพสต์ 2020-1-9 19:14:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองปรึกษาคุณหมอดูก่อนไหม เราไปแก้ที่พระราม9 กับคุณหมอพิชิต เเล้วมันธรรมชาตินะ
โพสต์ 2020-1-24 15:44:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราเป็นแบบนี้อยู่เลย ทำแบบ โอเพ่นด้วย หมอบอกตรงแต่เราปลายว่าเบี้ยวนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้