12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: patu77
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ++ตาสองชั้นเป็นแบบนี้okมั้ยคะ++

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกลับ 24# patu77

แหม๋ ชมแบบนี้เปิ้ลตัวลอยไปเลยค่ะ ตาของเปิ้ลตอน 1 เดือน ก็ยังดูบวมๆ ชั้นตายังหนาอยู่เลยค่ะ
พอ 2 เดือนชั้นตามันก็จะเริ่มลดลงอีก ของคุณพี่ ต้องใจเย็นๆ นะค่ะ
ตอบกลับ  nane

ขอบคุนมากนะคะ ได้กำลังใจดียังงี้ยังไงก ...
ต้นฉบับโพสต์โดย patu77 เมื่อ 2010-10-25 10:16

ขอบคุณค่ะสำหรับคำอวยพร สาธุ อยากยุบหายไวไว มากๆเลย ได้แต่รอเช่นกานนนน
เอาใจช่วยนะคับ ขอเป้นเป้นกำลังใจให้
ทำตามา3เดือนกว่าแล้ว รอยแผลเส้นยาวแดงเชียว เป็นบ้างไหม ทำไงให้หายเร็ว บวมนิดๆ และมีสีคล้ำทำให้ภาพรวมหน้าหมองเลย ทำไงดี เครียดมาก ผิดหวังๆ เมื่อไรจะหายและดีขึ้น ช่วยเราด้วย
ชั้นตาดู ไม่ค่อยดีจริงๆ ลองปรึกษาหมอดูนะครับ
ผมทำมา มันไม่เป็นแบบนี้อะ
หรือมันบวมไม่เท่ากัน
เอาใจช่วยครับ
สำหรับรอยแผล ใช้ สกาเจล ทาครับ หมอแนะนำเองเลย
ใช้ดีจริงครับ รอยจางลงเร็ว  
นู๋ก็อยากทำมั่งแต่ยังตัดสินใจไม่ได้อ่ะคะว่าจะทำที่ๆไหนดีระหว่างยันฮีกะหมอหลุยส์พี่ๆช่วยแนะนำกันหน่อยนะคะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้