ดู: 2049|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกสวยๆที่คิดดี

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า พิมนะค่ะ วันนี้จะมารีวิวดั้งใหม่ให้เพื่อนๆที่กำลังหาที่ทำจมูกกันนะค่ะ

ก่อนอื่นต้องบอกเลยค่ะว่าพิม หาที่ทำจมูกอยู่ พอดีไปเจอเพจคลินิก คิดดีคลินิกมาค่ะ
พิมก็เลยทักหาที่คลินิกค่ะ พี่เลขาให้คำแนะนำดีค่ะ คุณหมอก็น่ารักค่ะ ใจดี

เสร็จแล้วก็นัดวันทำค่ะ
หลังทำไปบวมน้อยมาก
ไม่ช้ำเลยค่ะ
คุณหมอเหลาซิลิโคนเคสต่อเคสค่ะ

คุณหมอใจดีให้เลือกทรงได้ด้วยค่ะว่าเราชอบแบบไหนหลังทำเสร็จคุณหมอก็ให้เราดูทรงจมูกด้วยค่ะว่าสวยหรือยังเราชอบหรือยังค่ะ
พิมขอคุณหมอแบบไม่โด่งเวอค่ะเอาแบบธรรมชาติเข้ากับหน้าค่ะ
ดีงามมากกกๆๆๆ หมอมีความประณีต มากค่ะ

เคสของพิม เป็นคนมีฮัมค่ะหมอเลยตะไบให้ด้วยค่ะ
ตอนนี้จมูกเรียวสวยได้ดังใจเลยค่ะ

เดี๋ยวไปดูรูปแบบรัวๆๆ กันเลยนะคะ (love)(love)

ก่อนทำค่ะ

7วัน

1เดือนค่ะ

สวยจังเลยค่ะ
ขอรูปหน้าตรงหน่อยจร้า
สวยจังค่ะ ทรงอะไรคะ คุณหมอใช้ซิลิโคนแบบไหน
เจ็บไหมคะ เป็นคนขี้กลัวค่ะ
มีอัพเดทไหมคะ
สวยมากเลยค่ะ ดูเปลี่ยนไปเลย
มีอัพเดทอีกไหมคะ
สวยจัง ทรงอะไรคะ
ซิลิโคนอะไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้