ดู: 1340|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] แก้ไขกล้ามเนื้อตาอ่อนแรงพร้อมทำชั้นตาสวยเป้ะ by หมอโอ๋ ธนพันธ์

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อใหม่นะคะ อายุ 30 ปี ทำงานจนไม่มีเวลาดูแลดูตัวเอง จนหันมาอีกที  เรามีปัญหาตาปรือ คนชอบทักว่าเหมือนง่วงนอนตลอดเวลา เราเองก็รู้สึก ทั้งที่ไม่ได้ง่วง เบ้าตาลึก ดูแก่ ดูโทรม ไม่สดใสเลยหาข้อมูล ปรึกษาหลายๆที่ พบว่า เป็นกล้ามเนื้อตาอ่อนแรง
ที่เลือกทำหมอโอ๋ เพราะ หมอทำชั้นตาสวยด้วย เราได้รักษากล้ามเนื้อตาอ่อนแรงด้วย ดูรีวิวแล้วหมอมือเบา หายไว เพราะลางานได้ไม่นาน 3 วันเอง ค่ะ และอันนี้ก็สำคัญ ราคาไม่แรงงงงง อิอิ

รูปนี้เป็นรูปก่อนทำ-หลังทำทันที แล้วก็7วันตัดไหมค่ะ

รูปวันที่3หลังทำค่ะ ไม่บวมไม่ช้ำเลยค่ะคุณหมอมือเบาจริงๆขอคอนเฟิร์มให้อีกเสียงค่ะ

ปัจจุบันค่ะ สวยหวานมากๆ มีแต่คนชมว่าสวยขึ้นกว่าเดมมากๆ ดูสดใสขึ้นแล้วก็ไม่ต้องถูกใครทักว่าเหมือนง่วงนอนอีกแล้ว ><
สวยสดใสขึ้นเยอะเลยค่ะ
ว้าว..สวยจังค่ะ อยากทำเลย
ตาดูโอเคมากๆเลยค่ะ สวยแล้วก็สดใสจัง เราก็ว่าจะไปแก้กล้ามเนื้อตาอ่อนแรงกับทำตาสองชั้นเพิ่มที่ Lovely eye clinic เห็นคนไปทำมาจากที่นี่แล้วทุกคนตาสวยขึ้นมากๆ เห็นว่าหมอรวงข้าวทำเองเลย หรือถ้าไม่อยากรอคิว จะเลือกทำกับทีมแพทย์ของหมอรวงข้าวก็ได้ด้วย คุณภาพเดียวกัน กำลังคิดว่าจะไปทำ แอบตื่นเต้นๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้