ดู: 452|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก+ตัดปีกจมูก กับคุณหมอบอย อดิศร

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้อยากจะมารีวิวแก้จมูกค่ะ
อยากแก้เพราะว่าไม่ค่อยชอบของเดิมเท่าไร คือไม่ค่อยชอบโด่งและปลายไม่ค่อยพุ่งค่ะ
รอบนี้แก้และตัดปีกจมูกด้วยค่ะ ก็คือแก้ทั้งทียกเครื่องใหม่ไปเลยค่ะ
หวังมากๆว่ารอบนี้จะเป็นการแก้จมูกครั้งสุดท้าย นอกจากจะเจ็บตัวแล้ว ยังเปลืองเงินมากๆเลยค่ะ
ก็เลยต้องนั่งศึกษาข้อมูลกันยาวๆค่ะ ครั้งนี้ใช้เวลาหาข้อมูลอยู่หลายเดือนเลยค่ะ
แล้วก็ปรึกษากับเพื่อนที่เคยไปเสริมจมูกมา มีเพื่อนที่ไปเสริมจมูกมาก็เยอะ ก็หลากหลายคลินิกกันไป
ทั้งนี้เราก็ต้องพึ่งพาอินเตอร์เน็ตนี่แหล่ะ เราถูกใจที่ไหน ก็ต้องลองเข้าไปพูดคุยกับคุณหมอก่อน
เพื่อบอกถึงความต้องการของเราในครั้งนี้ค่ะ จนมาเจอที่นี่แหล่ะค่ะ YB Clinic ดูจากรีวิวชอบทรงมากๆ
ก็เลยติดต่อเพื่อนัดคุยกับคุณหมอ คุณหมอแนะนำให้เสริมแบบใช้กระดูกอ่อนหลังใบหูมารองปลาย
เพราะทรงที่เราต้องการนั้นคือ โด่งๆ พุ่งๆ ถ้าใช้เนื้อจมูกเราอย่างเดียว จมูกจะรับไม่ไหวค่ะ รวมถึงการตัดปีก
จะทำให้จมูกดูเรียวและเห็นทรงชัดมากขึ้นค่ะ ซึ่งเราพอใจกับคำแนะนำของคุณหมอมากๆ
บวกกับค่าใช้จ่ายนั้นไม่ได้สูงจนเกินไป ก็เลยตัดสินใจทำที่นี่เลยค่ะ จองคิว มัดจำวันนั้นเลยค่ะ ไม่ลังเลแล้ว
ส่วนผลงาน YB Clinic จะออกมาเป็นยังไงนั้น มาชมกันเลยค่ะ…….

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้