ดู: 546|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ฟิลเลอร์อยุ่ไม่ถึง 3 เดือนผิดปกติไหม?

[คัดลอกลิงก์]
ตามนี้เลยค่ะ ใครฉีดบ่อยช่วยตอบที
เราว่าโดนของปลอมแล้วแหละ แนะนำ flora จันทบุรี หรือ fiora มหาชัย เลยที่นี่ฟิลเลอร์แท้ชัวร์ๆ อยู่ได้นาน 6เดือนขึ้นไป ไปคลินิกไหนก็ได้ มีแต่หมอเก่งๆ ทั้งสองที่เลย
ขึ้นอยุ่กับการดูแลของแต่ละคนด้วยค่ะ แต่3 เดือนเราว่ามันน้อยไป ไม่น่าสลายเร็ว ปกติคลินิกอย่าง ฟลอร่าหรืิอฟิออร่าคืออยู่ได้เกือบปีแน่ะ แถมหมอแต่ละคนฝีมือดีมากด้วย
ที่ Flora clinic จันทบุรี ฟิลเลอร์แท้แน่นอนค่ะ หมออ๊อฟ หมอเบนซ์ หมอเพรช มือนิ่งมากๆ ไปวันไหนก็เจอแต่หมอเก่งๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้