ดู: 594|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] มีหมอประจำในการฉีดฟิลเลอร์กันไหมทุกคน?

[คัดลอกลิงก์]
อยากรู้ว่าเวลาจะไปฉีดแต่ละที มีหมอประจำกันไหม? แบบต้องฉีดกับคนนี้เท่านั้น

อยากให้ช่วยขายของ หรือพรีเซ้นหน่อยค่ะ เผื่อจะไปใช้บริการบ้าง
ของเราต้องหมอเพรชที่ fiora clinic เท่านั้นค่ะ แต่จิงๆ คลินิกนี้มีแต่หมอเก่งๆ ทั้งนั้นเลยค่ะ
Flora ด้วยอีกที่นึง
หมอเพชร  หมออเบนช์  หมออ๊อฟ  
เก่งทุกคน  ไปคลินิกวันไหนก็เจอหมอคุณภาพ
หมออ๊อฟ หมอผู้หญิง ที่ฟลอล่า หมอประจำเราค่ะ เก่งมาก แนะนำคลินิกนี้เลย
ที่แม็กซี่คลินิก ดอนเมือง คุณหมอคณิตประจำท่านเดียวค่ะ ฉีดฟิลเลอร์เก่งค่ะ เราไปฉีดใต้ตามา คุณหมอมือเบามาก มีใบการันตีให้ด้วค่ะ มั่นใจว่าฟิลเลอร์ที่ฉีดไป เป็นของแท้แน่นอนค่ะ
ถ้าฟิออร่า หมอประจำ หมอเพรช
ฟลอร่า หมออ๊อฟค่ะ

2 ท่านนี้เก่งมากๆ จบมาตรงสาย ดีกรี ฝีมือดีมากๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้