ดู: 338|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] เสริมจมูกใหม่ กับคุณหมอบอย ที่วายบี คลีนิก

[คัดลอกลิงก์]
เสริมจมูกใหม่ครั้งแรกเลยค่ะ กับคุณหมอบอย อดิศร แห่งวายบี คลีนิก
ปกติเวลามองหน้าตรงจะไม่ค่อยเห็นสันจมูกเลยค่ะ ส่วนใหญ่เวลาถ่ายรูปก็เอียงด้านข้างนิดๆ
ถ้าถ่ายหน้าตรงคือแทบไม่เห็นสันเลยค่ะ ไม่มีมิติเลย ก็เลยตัดสินใจเสริมจมูก
แต่ก่อนจะเสริม ก็ต้องศึกษาหาข้อมูลก่อนค่ะ ก็เริ่มจากคุยกับเพื่อนๆที่เคยไปเสริมมา
ค้นหาข้อมูลตามเว็บไซต์ต่างๆ ก็คือเสียเงินแล้วก็อยากให้จมูกออกมาดีที่สุดค่ะ ไม่อยากเจ็บหลายรอบ

สิ่งที่เราคำนึงในการเลือกคลีนิกเสริมจมูกครั้งนี้นะคะ

1.ฝีมือคุณหมอ ประวัติคุณหมอ และผลงานต่างๆของคุณหมอที่เคยผ่านมาค่ะ

2.ซิลิโคนที่คุณหมอเลือกใช้ค่ะ

3.รีวิวต่างๆของคลีนิกนี้ค่ะ ว่ามีเคสหลุดอะไรบ้างหรือเปล่า

4.การรับประกัน การดูแลหลังการเสริมค่ะ

5.ราคาสมเหตุสมผล

เราใช้เวลาในการหาข้อมูลมานานพอสมควรเลยนะคะ หลายเดือนเห็นจะได้ กว่าจะตัดสินใจ
สุดท้ายก็มาลงเอยที่นี่แหล่ะค่ะ จากการดูรีวิว ศึกษาข้อมูลของทางคลีนิก ก็ค่อนข้างมั่นใจในระดับนึงค่ะ
จึงนัดเข้าไปคุยกับคุณหมอ และก็นัดวันผ่าตัดเลยค่ะ ของเราเสริมแบบเทคนิคธรรมดาค่ะ
ใช้เวลาในห้องผ่าตัดชั่วโมงนิดๆก็เสร็จแล้วค่ะ ไม่น่ากลัวเหมือนตอนหาข้อมูลแล้วอ่านรีวิวเลย

ก่อนเสริม

เสริมจมูก (1).jpg

หลังเสริม

เสริมจมูก (3).jpg

เสริมจมูก (2).jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้