ดู: 753|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ชีวิตเปลี่ยน!!! เลือกแก้จมูกกับคุณหมอตี้ S45Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SUPAMASS เมื่อ 2019-11-22 16:19

หวัดดีค่า ชื่อวิวนะคะ จะมาแชร์ประสบการณ์ความสวยของตัวเอง สวยหรือเปล่าไม่รู้555 ให้ภาพเล่าเรื่อง อยากบอกว่าคุณหมอตี้ S45 Clinic เก่งมาก เข้าใจจุดด้อยของวิวเป็นอย่างดี เลยอยากมาแชร์สิ่งที่ประทับใจ

ปัญหาก่อนแก้ของวิว คือ แก้เพราะปลายจมูกเบี้ยว รูจมูกไม่เท่ากัน จมูกยาวเกินจนทำให้องศาหน้า และด้านข้างเวลาถ่ายรูปจะดูหน้าหักๆหน่อย ไม่มั่นใจเลย อยากแก้มากๆ แล้วอีกปัญหาคือ ปีกจมูกใหญ่แล้วบาน

อัพเดตหลังแก้จมูก ของวิวดูไม่ค่อยช้ำเลย คุณหมอมือเบา  

ก่อนตัดสินใจมาแก้จมูกที่ S45Clinic วิวหาข้อมูล และดูรีวิวมาเยอะค่ะ สิ่งนึงที่ตัดสินใจมาทำ คือ เห็นเพื่อนไปทำแล้วสวยขึ้น วิวเลยตามมาปรึกษากับคุณหมอตี้ รู้สึกประทับใจที่คุณหมอสามารถ แก้ไขปัญหาจมูกของวิวได้ วิวเลยตัดสินใจเลือกแก้กับคุณหมอตี้ค่ะ แก้จมูกโดยใช้เทคนิคกระดูกซี่โครง ตอนแรกก็กังวลค่ะ กลัวจะไม่จบเพราะเคยแก้มาแล้วก็เหมือนเดิม                            แต่พอหลังทำเสร็จเห็นทรงจมูกแล้วพอใจมาก คิดว่าจบแล้วค่ะรอบนี้ 10 10 10

เทคนิคกระดูกซี่โครง คุณหมอจะเป็นคนประเมินให้คนไข้เองนะคะ ว่าต้องเสริมเทคนิคแบบไหน อย่างของวิวเป็นทางเดียวที่จะได้ทรงที่อยากได้ค่ะ  คุณหมอบอกว่าต้องใช้กระดูกซี่โครงดันตรงฐานจมูกที่ดูหุบๆ ขึ้นมาได้ค่า  

ผ่านมา 15 วันแล้ว รู้สึกว่าหน้าละมุนขึ้น มีเพื่อนทักหลายคนทักว่าสวยขึ้น และดูเหมือนหน้าเล็กลงด้วยค่ะ อยากขอบคุณ คุณหมอตี้ S45Clinic มากเลยที่ทำให้สวยขึ้น มีความมั่นใจมากขึ้นด้วยค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้