ดู: 2076|ตอบกลับ: 22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เนื้อน้อยก็สวยได้นะคะ

[คัดลอกลิงก์]
   สวัสดีค่า พราวนะค่ะ วันนี้จะมารีวิวดั้งใหม่คะ ไฉไลกว่าเดิมค่ะ ก่อนอื่นต้องบอกเลยค่ะว่าพราวหาที่ทำจมูกมาสักพักแล้วค่ะ พอดีไปเจอเพจคลินิก คิดดีคลินิกมาค่ะ พราวก็เลยทักหาที่คลินิกค่ะ พี่ๆเลขาให้คำแนะนำดีค่ะ คุณหมอก็น่ารักเป็นกันเองค่ะ เสร็จแล้วก็นัดวันทำค่ะ
หลังทำไปบวมน้อยมากไม่ช้ำเลยค่ะ คุณหมอเหลาซิลิโคนเคสต่อเคสค่ะ คุณหมอใจดีให้เลือกทรงได้ด้วยนะค่ะว่าเราชอบแบบไหนหลังทำเสร็จคุณหมอก็ให้เราดูทรงจมูกด้วยค่ะว่าสวยหรือยังเราชอบหรือยังค่ะ ดีงามมากกกๆๆๆ หมอมีความประณีตมากค่ะ เคสของพราว เป็นคนมีฮัมค่ะหมอเลยตะไบให้ด้วยค่ะ ตอนนี้จมูกเรียวสวยได้ดังใจเลยค่ะ
   เดี๋ยวไปดูรูปแบบรัวๆๆ กันเลยนะคะ (love)(love)

รูปก่อนทำค่ะ

วันที่3

7วัน

14วัน

1เดือน

ทำทรงอะไรคะ แพงมั้ยคะ
สวยจริงค่ะ ทำออกมาเนียน เข้ากับหน้าที่สุดอะ ของเรานี่ก็ทำจมูกที่อัคราคลินิกมา เนื้อจมูกเราไม่เยอะ
หมอก็พยายามปรับซิลิโคนให้ใส่เข้ากับจมูกเราจนได้ค่ะ โด่งกำลังดี ไม่มีบวมหรือมีปัญหาทีหลัง
สวยจังค่ะ ทรงจมูกรับกับใบหน้าดีมากเลย
สวยค่ะ ปลายสวยมากค่ะ บวมนานมัยค่ะ
ทรงสวยจัง ทำแพงมั้ยคะ
ทำทรงอะไรคะ สวยมากเลย
ทรงสวยมากค่ะ ทำมาแพงมั้ย
ทรงอะไรคะ สวยมากๆ
สวยมากค่ะหน้าเปลี่ยนเลย มีโปรมัยค่ะ
ทรงสวยมากค่ะ อยากทำบ้างจัง
ทรงสวยรับกับรูปหน้าได้ดีมากค่ะ
สวยมากเลยค่ะ หน้าดูมีมิติขึ้น
จมูกดูสวยขึ้น โด่งขึ้น หน้าเป๊ะขึ้นมากค่ะะ ชอบๆ
สวยขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ ดีงามมมมม
ราคาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้