ดู: 877|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ใครเคยทำตากับหมอรวงข้าว Lovely Eye Clinic บ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
คิดไว้ว่าจะทำตาสองชั้นค่ะ แล้วก็หาคลินิกไปเรื่อยๆ จนเจอกับ Lovely Eye Clinic ก็รู้สึกสนใจค่ะ เพราะว่าเค้าทำตาสองชั้นสวยดี แต่อยากรู้รีวิวจากคนที่เคยไปทำมาจริงๆด้วยเพิ่มเติมค่ะ เราจะได้ไปตัดสินใจให้แน่นอนอีกที
เราเคยเห็นรีวิวคลินิกนี้อยู่นะคะ ถ้าใครชอบแบบตากลมโต สไตล์เกาหลีก็น่าจะต้องคลินิกนี้เลยค่ะ
เคยทำตาสองชั้นที่ lovely eye clinic ค่ะ หมอมือเบามาก ทำแค่ไม่นานเองก็เสร็จแล้ว แผลก็สวยค่ะ พักฟื้นไม่กี่วันก็หายบวม กลับมาใช้ชีวิตปกติได้แล้ว
ได้ยินผ่านๆอะ ว่าหมอรวงข้าวทำตาสวยค่ะ แล้วเวลาทำตา เค้าก็มีเทคนิคทำตาพิเศษด้วย ตาจะออกมาสวยแล้วก็เนี้ยบมาก
ไปทำตากับหมอรวงข้าวที่ Lovely eye clinic มานานแล้วค่ะ ตอนนี้ตายังสวยอยู่เลย หมอทำชั้นตาให้แบบยกกระชับ ตาดูโตขึ้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้