ดู: 4365|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คางงามๆนี้ เลอโชเม่ ให้มาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ สวัสดีพ่อแม่พี่น้องทุกคน วันนี้โบว์จะมารีวิวศัลยกรรมเสริมคางค่ะ พอดีว่าไปได้คางสวยๆจากlechome clinicมา เลยอยากจะมาบอกต่อ แต่ก่อนจะดูแบบสวยก็ต้องมาดูแบบไม่สวยก่อนนะคะ 5555

นี่ถ้าไม่ติดว่าไม่สวยก็คงสวยไปแล้วววว จะมีความงงในการอ่านนิดนึง 5555 ดูจากรูปแล้วเป็นไงคะ หน้าสั้น หน้ากลมเหมือนจานบิน โอ๊ยเครียดเลยนะเนี่ย. ยิ่งเครียดยิ่งขี้เหร่ 5555 โชว์เอาไปบ่นกับเพื่อนๆค่ะว่าอยากสวยอยากหน้าเรียว เพื่อนไม่ไว้หน้าตอบกลับทันทีว่า อยากหน้าเรียวก็ไปทำคางสิจ๊ะ เราก็ปิ๊งไอเดียขึ้นมาเลยค่ะ ใช่ทำคาง แต่ใจหนึ่งก็กลัวอะ เพื่อนเลยบอกว่าระหว่างกลัวกับสวยเอาอะไร ใช่ค่ะยังไงก็ต้องเลือกกลัว...เอ้ยไม่ใช่เลือกสวยอยู่แล้วสิจ๊ะ เพื่อนก็เลยแนะนำlechome clinic เราก็เข้าไปดูรีวิวดูข้อมูลและการตอบรับต่างๆ ถือว่าดีมาก คนไข้เยอะ รีวิวแน่น สวยๆทั้งนั้น จริงๆโบว์แอบติดตามคลินิกนี้มานานแรมปี555 จนแน่ใจโบว์ตัดสินใจติดต่อไปเลยค่ะ จองคิวเรียบร้อย ถึงวันนัดก็เข้าไปติดต่อเดินเรื่องได้เลย ขึ้นเครื่องจากภูเก็ต ไปกทม.เลยจ้า ไปถึงคลินิกทำประวัติอะไรเสร็จ พี่มุ้ยเลขาคุณหมออธิบายการเสริมคาง แล้วพาไปล้างหน้าแปรงฟัน เตรียมพบคุณหมอ กลัวก็แสนกลัวแต่อยากสวยมากกว่า อดทนเข้าไว้ฮึบ...ท่องไว้ในใจ

และแล้วก้ถึงคิว ส่วนตัวโบว์เลือกคุณหมอกวาง เพราะติดตามรีวิวท่านมานาน ตัวจริงคุณหมอกวางใจดี น่ารัก เป็นกันเองสุดๆ รู้สึกไม่เกร็งไม่กลัวมาหน่อยนึง ตอนทำคุณหมอชวนคุย ค่อยถามตลอดว่าเจ็บไหม ไหวไหม แถมร้องเพลงให้ฟังอีกต่างหาก ผ่านไปราวๆ40นาทีได้จ้า    ออกมาแล้ววว ความหน้ายาวมาเยือนทันที บอกเลยว่าไม่เจ็บอย่างที่คิดเลย
หมอกวางบอกว่าให้พยายามบ้วนปากบ่อยๆกินยาตามที่หมอสั่งสม่ำเสมอ แล้วก็งดกินพวกอาหารแสลงไปก่อนชั่วคราว หมั่นประคบเย็นบ้าง แล้วก็เลือกกินอาหารอ่อนๆเข้าไว้ น้ำมะพร้าว น้ำใบบัวบกนี่กินเต็มที่ 55555

หยุดการอัพเดทไว้เพียงเท่านี้ 5555 แต่มันเข้าที่ไวมากเลยนะคะ แบบว่าบวมน้อยมากเลย ตอนนี้รู้สึกดีกับหน้าใหม่มาก มีคางกับเค้าแล้ว หน้าจะเรียวกว่าเดิมแล้ว ใครต่อใครทักกันให้แซดเชียวว่าสวยขึ้น ภูมิใจมาก บอกเลยยยยย ขอบคุณคุณหมอกวางมากๆเลยนะคะที่มอบคางสวยๆให้
        สำหรับเพื่อนๆคนไหนอยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้ดีขึ้น ลองศึกษา หรือทักเพจคลินิกส่งรูปปรึกษาก่อนได้ค่ะ ส่วนตัวโบว์ประทับใจที่นี่ แนะนำเป็นอีกหนึ่งทางเลือกของสาวๆนะค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ใช้ซิลิโคนทรงไหนค่ะ
เข้ากับรูปหน้ามากค่ะ
สวยเลยค่ะ จากเดิมคางตัดๆ
แผลด้านในหรือแผลนอกค่ะ ดูแลยากไหมค่ะ
สวยจัง เจ็บมากไหมคะแผลนอกหรือในคะ
หน้าเปลี่ยนมาก
คางสวยมากๆค่ะ
ทำมาราคาเท่าไหร่คะ คลีนิกอยู่แถวไหนคะ
สวยหน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
อัพเดตหน่อยค่ะ
ราคาเท่าไรค่ะ
ฉีดอะไรเพิ่มไหมคะดูนะเรียวขึ้นเยอะเลยค่ะ
เสริมคางแล้วรูปหน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
ทรงคางสวยมากๆค่ะ
หน้าเรียวเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้