ดู: 5909|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เล่าประสบการณ์ เสริมคาง ที่เลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Import. เมื่อ 2019-10-31 14:42

วันนี้จะเล่าประสบกาณ์จากการเสริมคาง เดิมเป็นคนหน้ากลม คางสั่นมากค่ะ เลยคิดว่าเสริมคางน่าจะทำให้คางยาวขึ้นเวลาถ่ายรูปจะได้มั่นใจขึ้นด้วยเลยหาข้อมูลและมาเจอ lechome clinic มีพี่เลขาคอยให้คำแนะนำ เลยตัดสินใจทำที่นี่ค่ะ วันทำตื่นเต้นมาก ที่เลขาแนะนำว่าเป็นคนแก้มเยอะ ให้ฉีดสลายไขมันที่แก้มเพิ่มเติม จะทำให้แก้มดูเล็กลง เลยตัดสินใจฉีดพร้อมเสริมคางไปด้วยเลยค่ะวันนี้ได้ทำคางกับคุณหมอกวาง คุณหมอใจดีเป็นกันเองมาก พี่พนักงานดูแลดีทุดคนเลย ทำออกมาแล้วชอบมากเลยคะ คุณหมอมือเบามากหลังทำเสร็จครบ 3 เดือนปลื้มมากค่ะสวยสุดๆ ยังไงแนะนำที่ lechome clinicนะคะ

รูปก่อนเสริมคางค่ะ

หลังเสริม วันที่ 3 ค่ะ

อัพเดทปัจจุบัน 3 เดือนค่ะ

หน้าเรียวเลยค่ะ แค่เสริมคางก็สวยเลย
คางสวยมากค่ะ ถ้าฉีดกรามหน้าคงจะเข้าที่กว่านี้
เป็นสาวหวานเลยค่ะ สวยๆๆ
สวยมากค่าบวมนานไหมค่า
สวยมากๆๆๆค่า
ทำแผลด้านในหรือด้านนอกค่ะ
หน้าเปลี่ยนเลยค่า
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
เราเป็นคนมีแก้มเหมือนกัน คางสวยคะ
รอดูรูปอัพเดทนะค่า
มีรูปอัพเดทอีกไหมค่า
ทรงคางสวยมากเลยค่า
มีรูปอัพเดทเพิ่มไหมค่า
สวยมากค่า แผลในใช่ไหมค่า
สวยมากเลยค่ะ ชอบทรงแบบนี้
แผลในใช่ไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้