ดู: 503|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เราทำนมแล้วนะ เลิกล้อว่าจอแบนได้แล้วนะเฟรนนนน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่ออิงอิงนะคะอิงเป็นหญิงสาวผู้ที่ไม่มีหน้าอกเลยจ้า เพื่อนล้อตั้งแต่เด็กยันโต ลูกเกดบ้างไม้กระดานบ้าง นี่หันหน้าหรือหันหลังให้เพื่อน โอ๊ยยย สารพัดจะโดนล้อ! พอหลังทำนมแล้วเพื่อนก็ยังแซวอยู่นะ แต่แซวแบบขำๆ ว่า “โอ้ บักแตงโม” แทน ซึ่งอิงก็ยิ้มรับแบบสวย ๆ จ้า คนจะสวยสวยไม่ได้อะเนอะ
                เริ่มแรกเอาจริง ๆ อิงก็ไม่ได้คิดนะ ว่าชีวิตนี้จะได้ทำหน้าอกกับคนอื่นเค้าเพราะกลัวการทำศัลยกรรมมาก ๆ คนมันกลัวเข็มอะ แล้วถ้าต้องมาทำนมมันคงจะเจ็บน่าดูแต่บังเอิ๊ญบังเอิญ เล่น ๆ เฟซบุ๊คอยู่ก็โดนคลินิกยิงแอดใส่ซะงั้น 555555 แล้วคือสวยมากกก ทรงกลมพอดีตัวสุด ๆก็เลยเริ่มสนใจขึ้นมานิด ๆ จากนั้นอิงก็ไปเดินแถวพระราม 9 ไปเจอหน้าร้าน The Sib Clinic พอดี เพื่อนก็ยุให้เข้าไปถามข้อมูล แล้วก็ได้รู้ว่าถ้าอยากจะปรึกษาเจอคุณหมอดารินทร์ ต้องมาที่สาขาทองหล่อ ก็โอเค ไหน ๆ ก็ไหน ๆ ละพี่ลงคิวปรึกษาให้หนูทีค่า สนใจมาก ๆ ก็ไปปรึกษาวันนั้นเลยค่ะ ไม่ไกลกันมาก
                วันที่มาปรึกษาคุณหมอบอกว่าอิงกระดูกหน้าอกกับเนื้อนมข้างซ้ายเยอะกว่าข้างขวาแล้วหัวนมข้างซ้ายก็ต่ำกว่าด้วย ต้องใส่ซิลิโคนคนละขนาดกันค่ะ ข้างซ้าย 300cc. ข้างขวา 350 cc. อิงกลัวนมจะเป็นบล็อก ๆ ก้อน ๆแต่คุณหมอก็บอกว่าไม่ต้องกลัว ที่นี่เน้นทำแบบธรรมชาติอยู่แล้ว ไม่เป็นบล็อกแน่นอนทรงที่คุณหมอจะทำให้ คือทรง Barbie Breast ค่ะสวยแบบบาร์บี้ อิอิ ไปดูรูปก่อนทำกันเลยค่า

หน้าตรง

หันข้างคือชัดมากจ้า ว่าไม่เท่ากัน

ด้านข้างก็คือ แทบจะแบนเป็นกระดาน 55555

หลังปรึกษาเสร็จอิงก็ลงคิวทำเลยค่ะแต่ถัดไปอีก 1 เดือนขออนุญาตไปลางานก่อน 5555 เสร็จอิงก็ไปตรวจร่างกายที่โรงพยาบาลเปาโลแล้วก็ส่งผลให้พี่ ๆ ทางคลินิก แล้ววันมาทำจริง ๆ ค่อยเอาเอกสารมาให้
                วันทำจำได้ว่าพี่ ๆ เค้านัดมาประมานบ่ายค่ะ เริ่มทำตอน 3 โมง ทำเสร็จก็ประมาน 5 โมงเย็นได้ ตื่นมาก็เบลอฤทธิ์ยาสลบนิดหน่อยแต่ไม่เวียนหัวอาเจียน แล้วก็กลับบ้านได้จ้า วันต่อมาอิงก็มาให้วิตามินลดบวมที่คลินิกค่ะเพราะอยากหายบวมเร็ว ๆ แล้วก็ซื้อครอสนวดนม ฉีดเม็ดสีให้แผลจางลงไว ๆคิดจะทำแล้วต้องทำให้ดีที่สุดค่ะ นี่คือคติประจำใจของอิง 55555

หลังทำ 4 วันมีรอยเยอะหน่อยเพราะพันผ้ารัดไว้ค่ะ

หลังทำ 8 วันสวยมากค่า มีร่องนม แต่ไม่เป็นบล็อกแบบที่หมอบอกเลย

ปัจจุบันอิงทำนมไปได้ยังไม่ถึง 1เดือนเลยค่ะ ประมาน 20 กว่าวัน แต่อาจจะบอกว่าคุณภาพคับแก้วมากกยังไม่ถึงเดือนแต่สวยแล้วอะ ไม่ค่อยช้ำ ไม่ค่อยบวมด้วยเพราะอิงซื้อออฟชั่นเสริมทุกอย่างเลยจ้ะ 555

หลังทำ 20 กว่าวัน คุณค่าที่คุณคู่ควรจริงๆ ไม่เป็นบล็อกใดๆ ธรรมชาติพอดีตัว

อยากจะบอกว่าคิดไม่ผิดจริงๆ ค่ะที่ตัดสินใจเสริมหน้าอกที่ The Sib Clinic ขอบคุณมาร์ค ที่ยิงแอดคลินิกมาให้อิงเห็น5555 สำหรับใครที่มีความคิดว่าอยากเสริมหน้าอกอิงแนะนำที่ The Sib Clinic เลยจ้าไม่ผิดหวังแน่นอนน สวัสดีค่า

9.jpg (2.62 MB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้