ดู: 1676|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งใหม่ไฉไลกว่าเดิม คิดดีคลินิก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่าาา นิวนะค่ะ วันนี้จะมารีวิวดั้งใหม่คะ ไฉไลกว่าเดิมค่ะ ก่อนอื่นต้องบอกเลยค่ะว่านิวหาที่ทำจมูกมาสักพักแล้วค่ะ พอดีไปเจอเพจคลินิก คิดดีคลินิกมาค่ะ นิวก็ทักหาที่คลินิกค่ะ พี่ๆเลขาให้คำแนะนำดีค่ะ คุณหมอก็น่ารักเป็นกันเองค่ะ เสร็จแล้วก็นัดวันทำค่ะ
หลังทำไปบวมน้อยมาก ไม่ช้ำเลยค่ะ คุณหมอเหลาซิลิโคนเคสต่อเคสค่ะ คุณหมอใจดีให้เลือกทรงได้ด้วยนะค่ะว่าเราชอบแบบไหนหลังทำเสร็จคุณหมอก็ให้เราดูทรงจมูกด้วยค่ะว่าสวยหรือยังเราชอบหรือยังค่ะ ดีงามมากกกๆๆๆ หมอมีความประณีต มากค่ะ เคสของนิว นิวเป็นคนขาจมูกสั้นค่ะติดกับเนื้อเลยคะและมีเนื้อหนาตรงปลายด้วยค่ะ คุณหมอแนะมำให้ทำแบบ open เพื่อที่จะได้ยึดเนื้อที่ปลายและตรงขาจมูกออกได้ค่ะและสามารถเอาเนื้อที่เกินออกให้ด้วยค่ะ ตอนนี้จมูกเรียวสวยได้ดังใจเลยค่ะ เดี๋ยวไปดูรูปแบบรัวๆๆ กันเลยนะคะ (love)(love)

รูปก่อนทำค่ะ

หลังทำเสร็จ

วันที่7

1เดือน

2เดือน

3เดือน

092404qbkncxuzb7nabezc.jpg.thumb.jpg (198.06 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 27)

แสดงความคิดเห็น

หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ ปลายพุ่งมากค่ะ  โพสต์ 2019-11-2 22:12
โด่งสวยเลยค่ะ
ทรงสวยมากค่ะ
เสริมมาเท่าไหร่คะ กำลังหาข้อมูลอยู่ อยากทำมากๆค่ะ
ทรงสวยมากเลยค่ะ
จมูกโด่งสวยดีจังค่ะ ดูหน้าเปลี่ยน เด็กลงเลย นี่เราก็เพิ่งไปทำจมูกมาจากอัครา คลินิกเลยทรงจมูกก็เข้ากับหน้าแบบนี้เหมือนกัน เพราะก่อนทำหมอเค้าก็ดูให้ก่อนเลยออกมาสวยค่ะ
สวยค่ะเปลี่ยนเลย บวมนานมัยค่ะ
สวยมากค่ะ ทรงอะไรคะ
เจ็บมั้ยคะตอนทำ
ทำแพงมั้ยคะ ราคาเท่าไหร่
ตอนทำเจ็บมั้ยคะ
ทรงอะไรคะ ซิลิโคนไหนคะ
เสริมนานไหมคะ แล้วกี่เดือนนอนตะแคงได้คะ
ราคาเท่าไหร่คะ
หน้าเปลี่ยนเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้