ดู: 489|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] แชร์ประสบการณ์ เสริมหน้าอกทรง Barbie Breast ที่ The Sib Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย im.am เมื่อ 2019-10-29 11:11

สวัสดีค่ะ เอมอายุ 28 แล้วววหน้าอกหน้าใจไม่เคยจะมีเหมือนกับใครเค้าเลย ฮือออ ตอนเด็กมันก็แบน ๆ แหละคิดว่าเดี๋ยวโตมันก็คงจะใหญ่ขึ้นเอง อะไรที่เค้าบอกว่ากินแล้วนมจะใหญ่เอมกินหมด!แต่มันก็ไม่ดูม ๆ ขึ้นเลยจ้ะพี่ จนเรียนจบทำงานก็เก็บเงินมาเรื่อย ๆ เก็บเล็กผสมน้อยแล้วก็หาดูข้อมูลตามคลินิกไปเรื่อย ๆ จนมาสนใจที่ The Sib Clinic เนื่องจากรีวิวเยอะมากเอมก็ inbox ไปคุยถามรายละเอียดกับราคามาคร่าว ๆ จะได้เก็บเงินถูกโน๊ะ แล้วเอมก็เก็บเงินได้ก้อนนึงที่พอจะทำนมละก็นัดคิวเข้ามาปรึกษาคุณหมอดารินทร์ที่คลินิกเลย
                วันที่มาปรึกษาเอมคิดว่าอยากทำใหญ่ๆ เลย จะได้แก้ปมด้อยของตัวเอง แต่คุณหมอดารินทร์ให้ได้มากสุดแค่ 300 cc. เอมก็ทำไมคะ คุณหมอออ ใหญ่กว่านี้ได้ไหมมมมหมอบอกไม่ได้จ้ะ การที่จะเลือกไซส์เนี่ย ต้องคำนวณน้ำหนัก ส่วนสูง อะไรต่าง ๆมากมาย เอมสูงแค่ 150 หนัก 48หนูจะใส่ใหญ่มากกว่านั้นไม่ได้นะลู๊กกกกเดี๋ยวหุ่นตัน!
ด้านหน้า บอกทีนี่คือนมเด็กใช่ไหมมม

คัพเอก็ยังไม่เต็มอะคุณณณณ

สรุปเอมก็เชื่อคุณหมอนะไม่เชื่อหมอแล้วจะเชื่อใครละ! ใส่อยู่ที่ขนาด300 cc. ซิลิโคน Mentor เป็นทรง Barbie Breast นมสวยแบบบาร์บี้ เป็นไงแค่ฟังก็จิตนาการได้แล้วอะ ว่าออกมาจะสวยขนาดไหน 55555 แล้วคุณหมอก็บอกต่ออีกว่าหัวนมเอมสูงต่ำไม่เท่ากันประมาน 0.5 มิลต้องผ่าตัดแก้ไขด้วยนะ ไม่งั้นหลังทำจะไม่เท่ากันแบบเห็นชัดกว่าเดิม เอมก็ ฮือออโอเคค่ะหมอ หมอว่าไง เอมก็ว่าตามนั้นเลย จากนั้นเอมก็ลงคิวทำในอีก 1 เดือนถัดไปค่ะ เพราะต้องทำเรื่องลางานก่อนด้วย
                วันมาทำก็ตื่นเต้นแบบมากๆ เก็บเงินมาหลายปีเพื่อสิ่งนี้อะ แล้ววันนี้จะได้ทำแล้ว กริ้ดดดด ใจพร้อมกายพร้อมเราทำได้! เอมขอข้ามไปที่หลังทำเลยนะคะเพราะตอนทำคือหลับไม่รูเรื่องอะไรเลย ตื่นมาก็ไม่เวียนหัว ไม่อยากอ้วกนะแต่รู้สึกปวดนมอะ แล้วก็ปวดแน่น ๆ
หลังทำ 1 วันวันนี้มาล้างแผล มีนมแล้ววว

ส่วนนี่ก็คือแผลตกแต่งหัวนมที่สูงต่ำไม่เท่ากันแผลเย็บสวยเชียว (ขออภัยรูปเบลอไปหน่อย5555)

และนี่ก็คือหลังทำ 11 วันจ้า

ด้านข้างคือธรรมชาติมากอะ เหมือนนมออริจิแม่ให้มา 555

หลังทำ การดูแลตัวเองของเอมก็คือต้องล้างแผลทายาเช้าเย็นห้ามขี้เกียจเด็กขาด กินยาให้ครบตามที่ได้มาจากคลินิก นั่งหลับเลยจ้า หายบวมไวพยายามเดินเยอะ อย่านอนเป็นผักนอนติดเตียงตลอดเวลา ร่างกายจะได้ฟื้นตัวได้เร็ว ๆ
ด้านข้างหลังทำ 21 วัน เนินนมกรุบกรุบ

พอดีตัวมาก ไม่ล้นด้านข้างร่องชิดแบบไม่ต้องใส่เสื้อในดันเลย

ตอนนี้เอมทำนมมาเดือนกว่าๆ แล้วค่ะ แต่ก็ยังต้องเข้าไปนวดนมที่คลินิกอยู่เรื่อย ๆ  ธรรมชาติมาก ๆถ้าจะถามว่าอะไรที่ทำให้หน้าอกของเอมธรรมชาติแบบนี้เอมพูดได้เต็มปากเลยว่าเป็นเพราะฝีมือของคุณหมอดารินทร์ล้วน ๆเพราะคุณหมอดารินทร์เนี่ยมีประสบการณ์ทางด้านการเสริมหน้าอกโดยเฉพาะมา 8 ปีแล้ว! ถ้าไม่เรียกว่าเชี่ยวชาญอันดับต้นๆ ของไทยก็ไม่รู้จะบอกว่าใครเป็นผู้เชี่ยวชาญแล้วเอาจริง 55555 เดี๋ยวเอมจะทำรูปเปรียบเทียบก่อนทำหลังทำหลังครบ 1 เดือนให้ดูกันแบบจะๆ ไปเลยค่ะ สำหรับใครที่ลังเลใจว่าจะทำดีไม่ทำดี ไม่ต้องลังเลใจแล้วทำเลย!

ก่อนทำหลังทำ 1 เดือน
หลังทำด้านข้าง รักกกกก

ธรรมชาติมากจ้า ไม่โป๊ะอิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้