ดู: 3120|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เกาหลี] Botox หน้าเรียวแบบ USA.กับBotoxหน้าเรียวของเกาหลี ต่างกันยังไงค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สอบถามพี่ๆผู้รู้ค่ะ ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ค่ะ อยากไปฉีดหน้าเรียวแต่สงสันค่ัะ
Botox หน้าเรียวแบบ USA.กับBotoxหน้าเรียวของเกาหลี ต่างกันยังไงค่ะ
เห็นของ USA.อยู่ได้ 3-6 เดือน แต่เกาหลี อยู่ได้เป็นปีแถมราคายังถูกกว่าอีกค่ะ พี่ๆช่วยตอบทีค่ะ
เท่าที่รู้ก็คือราคาต่างกันที่สถานที่ผลิต และการนำเข้า
ของเกาหลี เคยฉีดมาจะออกฤทธิ์เร็วกว่าของอเมกาครับ
แล้วก็อยู่ได้ ประมาณ 3-6 เดือน
ส่วนของอเมกา จะอยู่ได้ 6-8 เดือนครับ
ถ้างี้เราก็ต้องไปฉีกอยู่ทุกๆช่วงเวลาที่กำหนดเหรอคะ
ก็ถ้าไปฉีด มันก็จะคงที่ไม่กลับมาครับ

แต่ถ้าเราปล่อย หลังจากโบท๊อกเริ่มหมดฤทธิ์

กล้ามเนื้อ ก็จะค่อยๆกลับมาครับ
เมก้าดีที่สุด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้