ดู: 385|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกที่ YB Clinic กับคุณหมอบอย

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้จะขอมารีวิวเสริมจมูกกับคุณหมอบอย อดิศรนะคะ
อยากทำจมูกมานานแล้วค่ะ แล้วก็เห็นรีวิวคนทำจมูกเยอะมากๆเลยค่ะ
หลายๆรีวิวก็สวยมากเลยค่ะ ก็เลยลองศึกษาจากหลายๆคลีนิก
อีกอย่างเป็นคนไม่ค่อยมีเนื้อจมูก กลัวทำออกมาแล้วจะธรรมชาติเกินไป
ดูรีวิวในอินเทอร์เน็ตมาเกือบๆปีเลยค่ะ นานมากๆเลย อิอิ
ก็เลยมาตัดสินใจทำที่นี่ค่ะ YB Clinic พระราม 3 นี่เองค่ะ ใกล้ๆบ้าน
ชอบในความโด่งแต่ดูธรรมชาติของที่นี่ และราคาก็ไม่สูงลิ่วมาก
พอทำออกมาก็ถ่ายรูปสวยขึ้นมาก หน้าตาดูมีมิติ มีแต่คนชมค่ะ
ใครอยากทำเราก็แนะนำที่นี่ไป เดี๋ยวจะแอบไปเก็บค่านายหน้ากับคลีนิก อิอิ
แซวเล่นค่ะ...  มาดูรีวิวหลังทำจมูกของเรากันนะคะ

หลังเสริม 14 วัน

หลังเสริม 20 วัน

หลังเสริม 1 เดือนกว่าๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้