เจ้าของ: lalada
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูกครบสามเดือน โดยคุณหมอวรวิทย์คะ

[คัดลอกลิงก์]
โอ่ว สวยค่ะ อยากให้จมุกเราออกมาแบบนี้จัง
จขกท.น่ารักจังเลย จมูกสวย หน้าใสปิ๊งๆเลย...ชอบจังๆๆ
ชอบทรงจมูกมากเลยค่ะ  สวยมากเลย
จมูกใหญ่ๆ แบบน้องจะทำได้มั้ยน้า
สวยมากค่ะ กำลังอยากทำพอดี แต่ยังไม่รู้ว่าหมอไหนดี ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ อยากทำครั้งเดียวผ่านน่ะค่ะ
จมูกสวยมากค่ะ ชอบ อยากได้แบบนี้ต้องบอกหมอยังไงคะ
ก่อนทำน่ารักเป็นทุนเดิมอยู่แล้วพอทำไม นางฟ้า ชัด ๆ
อยากหน้าใสแบบนี้มั่งจัง^^
259#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-1 16:11:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยุจมูกตอนนี้ 11 เดือนแล้วคะ เดือนหน้าครบปีแล้วเลยแวะเอารูปมาฝาก

IMG04072-20110219-1813.jpg (416.45 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ครบหน่งปีแล้วคะ

ครบหน่งปีแล้วคะ

IMG04396-20110409-1709.jpg (390.44 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ตอนแต่งหน้าจัดๆๆคะ

ตอนแต่งหน้าจัดๆๆคะ

แสดงความคิดเห็น

สวยมว๊ากกกก  โพสต์ 2011-7-4 18:47
หน้าตาสวยมากคะ น้องอ้อยอยากผิวใสแบบนี้บ้างคะ สวยที่สุด  โพสต์ 2011-7-1 01:15
สวยที่สุดเรยคุณอ้อย  โพสต์ 2011-6-1 19:58
สวยมากๆๆๆๆ ค่ะ.....เห็นแล้วอยากได้เป็นแบบ..มากๆๆ    หวงหรือเปล่าจ๊ะ
ไม่รู้จะสวยได้อย่างคุณอ้อยหรือเปล่า.....
แต่อยากได้เป็นแบบจริงๆๆ....จ๊ะ
เข้ามาชมรูปคุณอ้อยบ่อยๆ..เพราะสวยดี...ช่วงนี้คุณอ้อยหายไปเลย..คงจะยุ่งซินะ
ไม่ทราบว่าใช้ครีมอะไรอ่ะ...น่าสดใสมากเลย

ได้อยากคำแนะนำจังเลย...

เพราะจากที่ดูรูปสวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.....สวยทั้งหน้าเลย....จมูกเข้ากับใบหน้าดี..สวยจัง
ใบหน้า..สดใสมากมาย....ผิวเนียนอ่ะ

เค้าอยากได้แบบนี้มั้งอ่ะ...ตัวเอง...ขอคำแนะนำ...(ช่วยเราด้วยนะจ๊ะ)

เพราะเรามีปัญหากับใบหน้าเรามากเลยจ๊ะ...เป็นกระเต็มใบหน้าเลย...กลุ้มจริงๆๆ..ไม่รู้จะทำไงให้หาย
สวยคะ ไม่ทราบพอจะมีเบอติดต่อคุณหมอไหมคะ สนใจเหมือนกันนะคะ ขอบคุณคะ
หน้าขาวใสจังเลยใช้ครีมไรครับ
ยุติ การเล่น เวบนี้ เถิด ครับ เวบที่มีแต่ หน้าม้า ทุกรูปแบบ เต็มไปหมด
คนดีดี ที่ รักชอบ ความ ยุติธรรม โปร่งใส เห็น มิตรภาพ สำคัญ กว่า เงินและ อำนาจ
เค้าหนี ไป เวบ www.dodeden.com กันหมดแล้วครับ

ท่านจะสนับสนุน คนที่โกงเพื่อนหรือ ครับ
ท่าน จะสนับสนุน คนที่ บ้าอำนาจ หรือ ครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่กล้า ออกมาเคลียร์ปัญหา ไม่กล้า ออกมาพูดความจริง กล้าทำ แต่ เรื่อง ชั่วๆ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ โกง แม้ กระทั่ง เงินทำบุญ หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คน ที่ เอา พวก ธุรกิจ ศัลยกรรม มาเป็น สปอนเซอร์ จ่ายเงิน ให้ ตนเอง หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ เห็น แต่ได้ เห็นโอกาส แสวงหา ผลประโยชน์ พอ สบโอกาส เพื่อน ไม่อยู่ ก็ ขโมยของ ของเค้า หรือครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่ต้องการ มิตรภาพ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ ไม่เคยรักใครเลย นอกจากตัวเอง หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ กินบนเรือน ขี้ บนหลังคา หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ แอบ ใช้ ชื่อ สมาชิก ท่านอื่น ทำมิดี มิร้าย หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ ดูแล สมาชิก ไม่เป็น หื่น กระหาย บ้าอำนาจ ทำให้ สังคม ต่ำ ทรามหรือครับ

ฝูง สัตว์ มันยัง รักเพื่อน รักพี่ รักน้อง

นี่ คน นะครับ ยัง เลวได้ ยิ่งกว่า เหล่า ฝูงสัตว์

ขอให้ ท่าน สมาชิก โปรด พิจารณาด้วยครับ

กลับบ้าน เร็วๆ อาบน้ำ นอนไวไว ดู หนัง ดู ละคร เล่มเกมส์ ให้ สบายใจ

อย่า มา สนับสนุน คนพันธุ์ นี้เลยครับ

พบกันที่ www.dodeden.com ครับ
สวยมาก ถึงมากที่สุด...
ต้นฉบับโพสต์โดย veva067 เมื่อ 2010-11-9 03:17
คุณอ้อยเผลอไปนอนคว่ำหน้าตอนกี่วันอ่ะครับ
ถึงเบี้ยว ...

อยากทราบเหมือนกันค่ะว่าเผลอคว่ำตอนกี่วันค่ะ ถึงเบี้ยวได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้