ดู: 725|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] แนะนำคลินิกทำตาสองชั้นหน่อยค่ะ ขอคลินิกที่มีสาขาในกรุงเทพนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
ตัดสินใจว่าจะไปทำตาสองชั้นค่ะ พอดีว่าเราตาสองชั้นสองข้างไม่เท่ากัน ข้างซ้ายเห็นไม่ชัดเท่าข้างขวา แต่ยังไม่แน่ใจว่าจะไปทำกับที่คลินิกไหนดี ยังไม่มีคลินิกในใจ แต่อยากมาขอคำแนะนำกับเพื่อนๆที่เคยทำตาสองชั้นหน่อยค่ะว่าใครเคยทำตาสองชั้นที่ไหนมาบ้าง
facebodythailand เลย ถ้าชอบชั้นตาชัดๆ ทำตาสองชั้นที่นี่แล้วจะตาดูโตขึ้นด้วย หมอฝีมือดีมาก ทำครั้งเดียวไม่ต้องแก้ใหม่เลย
ถ้าเอาคลินิกที่แก้ตาด้วย ปรับความสวยงามไปด้วยนี่ก็ต้องเป็น lovely eye clinic เลย ที่เราไปปรับตาสองชั้นกับที่นี่มาคือ ก่อนทำหมอใส่ใจมากๆอะ เข้ามาสอยถามรายละเอียดก่อนได้เรื่อยๆ พอจนพอใจแล้ว หมอก็นัดวันมาทำ ทำเสร็จแล้ว รอดูให้หายบวม ตาของเราออกมาสวยมากๆๆๆ
The Skin Clinic ก็ทำตาสวยนะคะ อันนี้เพื่อนเราแนะนำมาอีกทีนะ อยากมาช่วยแชร์คลินิกนี้ เพราะว่าหมอที่ทำเป็นหมอเฉพาะด้าน เชี่ยวชาญแน่นอน
คลินิกทำตาที่ทำตาสองชั้นสวยๆ ก็ต้อง Lovely Eye Clinic แหละ เพราะว่า ก่อนที่ทำ หมอเค้าก็จะให้คำแนะนำเราก่อน หรือถ้าเราอยากให้หมอทำตาแบบไหนก็บอกหมอก่อนได้เลย ถ้าหมอโอเค หมอเค้าก็จะแก้ตาทำตาให้อย่างดี ทำตามที่คุยกันไว้เป๊ะๆ อย่างตาเราพอหายบวมแล้วตาออกมาสวยมาก ตาสองชั้นเป๊ะค่ะ ทั้งสองข้างดูสวยเป๊ะมาก
เปาทำตา2 ชั้นกับคุณหมอคณิต แบบกรีดสั้น แผลเล็ก เนียนสวย ดูรีวิวเปาได้ค่ะ คลินิกอยู่ในซอยเจ้เล้ง ดอนเมืองค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้