ดู: 1317|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] หนังตาตก ไปแก้ตาที่คลินิกไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
เราเป็นคนหนังตาตกมากๆเลยค่ะ แล้วตามันก็จะดูง่วง แบบตาดูปรือๆตลอด เพื่อนชอบทักว่าทำไมไม่หลับไม่นอน อยากบอกว่านอนแล้ว แค่ตาง่วงอะ เลยตัดสินใจจะไปแก้หนังตาให้มันไม่ตก แต่เลือกไม่ถูกว่าจะไปทำที่คลินิกไหนดี ตอนนี้ที่อยากได้คือ แก้ตาสวยแล้วแผลหายไวก็โอเคค่ะ
แนะนำคุณหมอคณิต แม็กซี่่ ดอนเมืองค่ะ เย็บแผลสวย ตาเป็นธรรมชาติมากค่ะ
แนะนำคุณหมอคณิตอีกคนค่ะ ไปทำกับคุณหมอคณิตแล้ว เหมือนตามรีวิวเลยจริงๆ อันไหนทำได้บอกได้ อันไหนไม่ได้ หมอก็ไม่มั่ว มั่นใจค่ะ
ที่ดูมา เราว่า lovely eye clinic ทำตาสวย คือเพื่อนเราอะ ก็เคยทำตาที่ lovely eyes clinic เพื่อนเป็นคนที่ชั้นตาไม่ชัดเท่าไร แบบตาดูง่วงๆเหมือนกัน ไม่เชิงหนังตาตก แต่ตาเค้าก็จะปรือๆ พอหลังจากเพื่อนไปทำตาที่คลินิกมา ตาเพื่อนก็ดูโตขึ้น ไม่ได้ดูตาง่วงเท่าก่อนหน้าเลย
เราเห็นว่าหลายคลินิกเค้าทำตาสวยอยู่นะคะ แต่ทรงตาจะต่างกัน แล้วแต่ว่าชอบที่ไหนเลย เรื่องแผลจะหายไวหรือไม่ไว ก็แล้วแต่หมอด้วยว่าเค้าจะกรีดตาแผลใหญ่แค่ไหน ถ้าแผลเล็กก็จะหายไวหน่อย
เราเป็นคนตาดูเหนื่อยตาดูง่วง ตอนนั้นเราตัดสินใจไปทำตาที่ Lovely Eye Clinic มาค่ะ ถ้าอยากให้แผลหายไวๆ ก็ต้องลองคุยกับหมอก่อน ว่าอยากให้หมอแก้ตาประมาณไหน หมอจะได้กะตอนทำตาให้ถูก คือหมอเทคนิคดีมาก เราก็บอกขอแผลหายเร็วๆ หมอเค้าก็แก้ให้แบบแผลเล็กมาก อายทิตย์สองอาทิตย์ ตาเราก็หายบวมแล้ว ตาออกมาคือสวย ไม่ดูง่วงดูเหนื่อยเหมือนแต่ก่อนแล้ว
พวกนี้คงต้องดูไปก่อน แล้วไปปรึกษาเอาเองที่คลินิกเลยค่ะ ตอนที่เราจะทำตาก็แบบนี้ อย่างน้อยพอได้เห็นรีวิวเยอะๆ พอรู้ว่าคลินิกไหนทำตาออกมาสวย เข้ากับหน้า ก็ค่อยตัดสินใจทำกับสาขานั้นครับ
วายวีนัสคลีนิคแก้ตาเป็นเคสคะ สอบถามได้นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้