ดู: 7516|ตอบกลับ: 21
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกที่ หมอสวัสดิ์ โคราช คับ^^

[คัดลอกลิงก์]
เข้ามาดูกันนะคับเอารุปที่ทำแล้วมาฝากเป็นไงกันบ้าง  
ไม่ถ่ายตรงๆไห่ดุมั้งคับ
ขอดูหน้าตรงด้วยครับ
ตอบกลับ 3# preeya_123
มีรูปก่อนทำมั๊ยอ่ะ ดูไม่ออกเลย
ตอบกลับ 3# preeya_123
มีรูปก่อนทำมั๊ยอ่ะ ดูไม่ออกเลย
แหงะตอบผิดคน อายวุ๊ย
ตอบกลับ 1# tackter
มีรูปก่อนทำมั๊ย จะได้ปรียบเทียบ เจ๊ดูไม่ออกเลยอ่ะ
ด้านข้างดูโอเคเลยเน้อ แต่ด้านหน้ายังม่ะเห็น กิกิกิ
อยากได้เบอร์ คลินิกหมอสวัสดิ์ อ่าคับ
ทำไมไม่ลงที่ห้องรีวิวละคัฟ
ดูดีมากเลเป็นกำลังใจให้นะคัฟ
ทำที่หมอสวัสดิ์ที่โคราชหรอคัฟ..ผมก็จะไปทามที่นั้นแหละ
ราคาเท่าไหร่เหรอคะ เคยโทรไปปรึกษาแล้วว่าจะไปทำแต่ก้อพลาดไปไม่ได้ทำ ทำออกมาเเร้วดูดีเรยทีเดียว
อยากทำด้วยเหมือนกันค่ะ... แต่ยังไม่เคยไปปรึกษาหมอเลย  หาเพื่อนไปนะคะ...
ไปเลยค่ะ ดีมากราคาไม่เเพงทำแล้วสวยเลยค่ะ ดีมากๆ
อยากเสริมจมูกมากนานแล้วอ่าหาหมอมาเยอะมากแล้วแต่ยังไม่กล้าตัดสินใจเลย เซงๆๆจริงๆ
ห ล่ อ ม า ก  เ ล ย ค ร้ า....
วันนิก็นัดจะเสริมจมูกเหมือนกันค่ะ ตื่นเต้นและกลัว ๆ จังเลย ยังไงจะอัปรูปให้ดูนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้