ดู: 4930|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคาง หมอปังปอนด์ ที่ เลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kawao. เมื่อ 2019-9-28 12:03

คางงามๆธรรมชาติไม่มีโป๊ะครมองหาที่ทำคาง เรามีที่แนะนำ เราได้คางที่ lechome clinic คร่า

เรารู้จักคลินิกจากเพจเฟสบุคค่ะ เรากำลังหาที่ทำอยู่แล้ว เลยแอดเข้าไปสอบถามรายละเอียดกับทางคลินิค พี่ๆที่คลินิกดูแลให้ข้อมูลดี เราได้ข้อมูลอย่างละเอียดจนเข้าใจ เราเลยตัดสินใจจองเพราะอยากทำเร็วๆ ช่วงนั้นเรากำลังจะแต่งงานด้วยคร่าอยากสวย อิอิ วันที่เข้าไปทำตื่นเต้นมาก คนไข้ที่นี่เยอะมากค่ะ พอถึงคิวเราก็ได้คุยกับคุณหมอก่อนเข้า คุณหมอดูใจดีมาก คุณหมอถามอยากได้ประมาณไหน (เราทำกับคุณหมอปังปอนด์ คุณหมอน่ารักให้รายละเอียดดีมากๆคะ

พี่เลขาที่ดูแลแนะนำให้ข้อมูลดีมากด้วย เพราะเราคางตัดคางสั้น  ไปชมกันเลยคร้าาาา อยากสวย อยากหน้ามีมิติอยากมีคางvธรรมชาติแนะนำที่นี่เลยคะ ปะทับใจสุดๆคร้าาา

ก่อนเสริมคาง

บล็อกเทปไว้ 7 วัน

หลังเสริมคาง

สวยจริงค่ะ ชอบมาก ปลื้มสุดบอกเลย
แผลในหรือแผลนอกค่ะ
เนียนมากเลย บวมนานไหมค่ะ
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ มีรูปอัพเดทไหม
เเผลในใช่ไหมค่ะ พอดีสนใจ ทำหมอไหนค่ะ
สวยจิงคะ อีกหนึ่งเสียง
สวยมากๆค่ะ
แผลในเจ็บไหมคะ ดูแลยากไหม
เปลี่ยนไปเลยค่ะ สวยแซ่บมาก
หน้าดูมีมิติขึ้นมากเลยค่ะ
ขอรูปอัพเดตหน่อยค่ะ
สวยค่ะหน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยค่ะหน้าเปงี่ยนเลย
คางสั้นเหมือนเลยคะ อยากทำ
อัพเดทรูปปัจจุบันให้ดูหน่อยได้ไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้