เจ้าของ: London1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จมูกแก้ Before & After ที่ชาลี คลีนิค ห้วยขวาง

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-1-3 17:58:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีค่ะ คุณจิมมี่ แนะนำตัวก่อนเลยนะค่ะ ชื่อพิมพ์ ค่ะ อยากจะแก้จมูกมากมายค่ะเนื่องจากไปทำมาแล้วมีแต่คนทักว่าเป็นธรรมชาติมากกกกกกกกกกก เนื่องจากไม่โด่งเลย ได้อ่านกระทู้ของคุณจิมมี่ก็อยากจะเข้าไปปรึกษาคุณหมอชาลีดู เผื่อจะสวยกะเค้าบ้าง ไม่ทราบว่าขอเบอร์โทรคุณเจี๊ยบผู้ช่วยคุณหมอเพื่อจะโทรนัดคิดได้มั้ยค่ะพอดีมีเวลาอยู่เมืองไทยได้ไม่นานค่ะอยากกลับไปแล้วทำเลยจะได้หายบวมก่อนกลับค่ะ รบกวนตอบด้วยนะค่ะ หรือจะส่งมาทาง email at   garfieldforthailand@yahoo.com

Thank you so much na ka.
2#
โพสต์ 2011-1-3 18:00:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
I forgot to tell you that I am coming back on 16th Jan na ka.

Thanks again ka
3#
โพสต์ 2011-1-3 22:38:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากนะค่ะคุณจิมมี่ที่ตอบกระทู้ของพิมพ์ พิมพ์อยู่ออสเตรเลียค่ะ โทรคุยกะคุณหมอแล้วค่ะ คุณหมอนัดวันที่ 18 มกราคม 2553 ค่ะ บอกว่าให้เข้าไปปรึกษาตอนบ่ายได้เลย แต่ไม่รู้จะได้ทำเลยไหม แต่ใจก็อยากทำเลยค่ะ เพราะมีเวลาจำกัด ขอบคุณความรู้เรื่องการศัลยกรรมนะค่ะเป็นประโยชน์มากมายค่ะ
:)
4#
โพสต์ 2011-1-10 12:19:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พิมพ์ยังไม่ได้ตัดสินใจว่าจะใส่ซิลิโคนหรือกระดูกหลังใบหูค่ะ แล้วแต่ว่ากระดูกอ่อนปลายจมูกพิมพ์ใหญ่หรือเล็กค่ะ ต้องให้คุณหมอดูก่อนสมควรเป็นแบบไหนแต่ว่าพิมพ์จะส่งรูปพิมพ์ไปให้คุณจิมมี่ดูเพื่อว่าจะได้มีคำแนะนำในการแก้ครั้งนี้ว่าควรจะแก้ตรงไหนเพิ่มหรือลดตรงไหนบ้าง (ตอนดูรูปรบกวนแขวนพระด้วยนะค่ะ กันฝันร้าย อิอิ) และขอบคุณสำหรับคำแนะนำเรื่องครีมค่ะ เป็นประโยชน์อีกแล้ว:)
5#
โพสต์ 2011-1-11 20:28:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อีก 8 วันก็จะได้สวยสมใจแล้วค้าาาาาาาาาาา  Khun Jimmy, I can't wait!!!!!

แสดงความคิดเห็น

ถ้าไงรบกวนช่วยเล่าให้ฟัง หรือลงรีวิวให้ดูด้วยนะค่ะ ตอนนี้เป้นไงบ้าง  โพสต์ 2011-1-19 04:54
6#
โพสต์ 2011-1-14 20:53:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
OMG พี่ สาวิณี เค้าเป็นอดีตนางสาวไทยนี่ค่ะ ถ้าสวยได้ครึ่งของพี่เค้าก็ดีสิ คุณจิมมี่ พรุ่งนี้จะขึ้นเครื่องแล้ว ตื่นเต้น ตื่นเต้น
7#
โพสต์ 2011-1-19 08:57:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณจิมมี่ทำมาแล้วนะ รุ้สึกผ่อยคลายมาคุณเจียบ (ของเรียกคุณนะค่ะเพราะพิมพ์ 30 แล้วค่ะ) เชื่อไม่ค่ะไม่บวมเลยค่ะ แค่บวมนิดหน่อยเองคุณหมอบอกไม่ให้ใช้ เรลพาริลเจล แต่พิมพ์ดื้อค่ะให้ Arnica Brusing Relief from Australia อยากจะบอกว่าสุดยอดค่ะ ไม่บวมเลย วันที่2แล้ว สิงห์ไกรภพ ก็ไม่มาเข้าสิง ตอนทำก็จับมีคุณพยาบาลเกือบตลอด 4 ชั่วโมงเหมือนแม่มาให้กำลังใจ คุณหมอก็ใจดีสุดขีด อยากไอตอนผ่าตัดให้ไอก่อนค่อยผ่าต่อค่ะ อยากถามอะไรก่อนผ่าถามมันเข้าไปค่ะไม่มีคำว่ารำคาญ ค่ะ แต่มีเรืองจะถามคุณจิมมีต่อนะค่ะว่าอาการเลือดไหลเนี้ยกี่วันหายค่ะ พิมพ์วันที่ 2 แล้วค่ะยังไหลนิดๆ แต่รำคาญอ่ะ เออจะฝากบอกเพื่อนๆน้องๆ ด้วยกลับออสเตรเลียเมือไรจะมีกระทุ้เป็นของตัวเองเพือเพื่อนๆ และ นอ้งๆ ผุ้หญิงจะได้มีทางเลือกมาขึ้นนะค่ะ หวังว่าคงว่าคงมีทำหลังวันที่ 14 กุมพาพันธ์นะค่ะ สัญญาค่ะ สัญญา คุณจิมมี่อย่าลืมตอบเรืองเลือดไหลให้พิมพ์ด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
8#
โพสต์ 2011-1-19 08:59:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณจิมมี่ทำมาแล้วนะ รุ้สึกผ่อยคลายมาคุณเจียบ (ของเรียกคุณนะค่ะเพราะพิมพ์ 30 แล้วค่ะ) เชื่อไม่ค่ะไม่บวมเลยค่ะ แค่บวมนิดหน่อยเองคุณหมอบอกไม่ให้ใช้ เรลพาริลเจล แต่พิมพ์ดื้อค่ะให้ Arnica Brusing Relief from Australia อยากจะบอกว่าสุดยอดค่ะ ไม่บวมเลย วันที่2แล้ว สิงห์ไกรภพ ก็ไม่มาเข้าสิง ตอนทำก็จับมีคุณพยาบาลเกือบตลอด 4 ชั่วโมงเหมือนแม่มาให้กำลังใจ คุณหมอก็ใจดีสุดขีด อยากไอตอนผ่าตัดให้ไอก่อนค่อยผ่าต่อค่ะ อยากถามอะไรก่อนผ่าถามมันเข้าไปค่ะไม่มีคำว่ารำคาญ ค่ะ แต่มีเรืองจะถามคุณจิมมีต่อนะค่ะว่าอาการเลือดไหลเนี้ยกี่วันหายค่ะ พิมพ์วันที่ 2 แล้วค่ะยังไหลนิดๆ แต่รำคาญอ่ะ เออจะฝากบอกเพื่อนๆน้องๆ ด้วยกลับออสเตรเลียเมือไรจะมีกระทุ้เป็นของตัวเองเพือเพื่อนๆ และ นอ้งๆ ผุ้หญิงจะได้มีทางเลือกมาขึ้นนะค่ะ หวังว่าคงว่าคงมีทำหลังวันที่ 14 กุมพาพันธ์นะค่ะ สัญญาค่ะ สัญญา คุณจิมมี่อย่าลืมตอบเรืองเลือดไหลให้พิมพ์ด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
9#
โพสต์ 2011-1-19 09:00:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้