ดู: 887|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ใครคิดจะเติมไขมันหน้า คิดดีๆดูเราเป็นอุทาหรณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย guigu เมื่อ 2019-9-9 01:57

สวัสดีค่ะเรา ชื่อพี่แอนอายุ 37+ นะค่ะเคยฉีดไขมันมาทั่วหน้าทำมา 5หมื่นกว่าบาท ตอนแรกก็สวยดีผ่านไป 3เดือนมันมากองตรงใต้ตา แถมเป็นตะปุ่มตะปั่มทั่วหน้าเครียดมาก ฉีดทั้งfat ให้มันสลาย มันก็ยังอยู่ พอกลับไปที่เดิมเจอแต่เซลเหมือนหมอตามตัวยาก ใช้ชีวิตแบบนี้มาเกือบปี (ย้ำอีกทีนะหน้าเป็นคลื่นๆแบบนี้)

จนหาข้อมูล ว่าที่ไหนรับแก้บ้างศึกษามาพอสมควรก็มาเจอ ตรีสุรางค์คลินิก นี่แหละมาแฝงตัวติดตามดูรีวิวทุกวัน ถามว่าทำไมถึงดูรีวิวทุกวัน ก็ทางคลินิกมีไลฟ์สด รีวิวฟิลเลอร์ใต้ตา ทั้งเคสแก้ มีลงทุกวันในเฟส ที่ชอบที่สุดคือเป็นรีวิวคนแก่ๆอายุเยอะๆมาทำแล้วสวยคือโดนใจพี่มาก

พี่ลืมบอก ตรีสุรางค์คลินิก มี2สาขาสมุทรสาครกับราชบุรี พี่ทำที่ราชบุรีนะกับหมออ๊อมเจ้าของคลินิก

พี่อยากจะบอกว่าหน้าพี่หายแล้ว (ดีใจมากๆ)

ถ้าถามพี่ทำไมถึงเลือก"ตรีสุรางค์คลินิก"

✅  หมออ๊อมมีประสบการณ์สูงมีทั้งเคสแก้เยอะมากแถมราคาไม่แพงเวอร์วัง
✅  ชอบที่เอารีวิวลูกค้าจริงๆมาลงมีหลากหลายอายุ
✅  ติดตามดูรีวิวมานานมาก มีการส่งรีวิวมาให้ดูทุกวัน จึงตัดสินใจมาแก้
✅  ต่างจากที่อื่นคือชอบจ้างคนสวยๆมาลงรีวิว(เหมือนการขายฝัน สำหรับตัวพี่นะ)

***ถ้าใครฉีดไขมันแล้วเป็นแบบพี่แนะนำ ตรีสุรางค์คลินิก รับแก้***

พี่ขอขายของให้เค้าหน่อยนะพี่ไม่ได้ตังจากเค้าซัดบาทคือมันดีจริงๆแก้ได้ (หน้าพี่คือโอเคมาก)
อันนี่ไลฟ์สดพี่ในเฟสบุค

https://bit.ly/2zjiGCQ

แผนที่

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้