ดู: 4790|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคาง เลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
คางสวยๆของหมอกวางค่าาา ประทับใจตั้งแต่ก้าวออกจากลิป แล้วก้อเจอพี่ตุ้ยนุ้ยพูดจาน่ารัก อธิยาบายทุกอย่าง
เป็นกันเองมาก พี่ๆในคลินิกน่ารักทุกคน คุนหมอก้อแนะนำดีโครต หมอบอกไม่สวยไม่ต้องกับบ้าน ทำไปร้องเพลงไปชิวสุดๆ จนลืมความกลัวไปเรย คัยอยากได้คางสวย มาเลอโซเม่ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ

ก่อนเสริมคาง

หลังเสริมคาง

อัพเดทปัจจุบัน

สวยมากค่ะ แผลในใช่ไหมค่ะ
ทำไปกี่เดือนแล้วค่ะ มีรูปปัจจุบันไหมคืะ
ทำแผลไหนค่ะ ด้านในปากหรือด้านนอกค่ะ
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ
ทรงสวยดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ แอบส่องดูรีวิวคลีนิคนี้เหมือนกันค่ะ
ขาสั้นหรือยาวคะ สวยค่ะ
เวลาทำเจ็บไหม
ทรงคางสวยเข้ากับรูปหน้าเลยค่ะ
ชอบรีวิวคลินิกนี้จัง สวยแถมบอกรายละเอียดดีมาก
หน้าหวานขึ้นเลยค่ะ
แผลในเจ็บไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้