ดู: 2938|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกสวยๆโดยหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้เราแชร์ประสบการณ์เสริมหน้าอกของเราเองค่ะ น้องนมใหม่เสริมมาได้3เดือนแล้วค่ะตอนนี้นวดทุกวันอาการดีและความรู้สึกก็ดีมากเลยค่ะน้องยิ่งนวดอาการยิ่งดี นิ่มเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ เล่าก่อนว่าเราเสริมหน้าอกเพราะช่วยเสริมสรีระความเป็นผู้หญิงของเราให้เต็ม100เพิ่มความมั่นใจให้ตัวเองค่ะ เลยตัดสินใจเก็บเงินเสริมโดยที่บ้านก็ไม่ได้ขัดข้องอะไร ทางสะดวกก็ยาวไปค่ะเริ่มหาดูรีวิวแล้วก็สถานที่ที่ดูๆไว้เลือกอยู่2-3ที่ค่ะพอสอบถามแล้วในเรื่องของราคาก็ไม่ต่างกันเท่าไร การเดินทางก็จะเลือกที่สะดวกมากที่สุดเพราะเราคิดว่าจะง่ายต่อการเดินทางไปพบคุณหมอเวลานัดตรวจหลังทำด้วยอีกอย่างที่สำคัญที่เราไปอ่านๆมาก็จะแนะนำในเรื่องของมารคฐานความปลอดภัยความน่าเชื่อถือเรื่องนี้ต้องมาอันดับแรกๆเลยนะค่ะ จากนั้นที่ๆเราเลือกก็คือ เอเชียคลินิกที่พูดกันติดหูแต่ตอนนี้ได้เปลี่ยนจากคลินิกเป็นโรงพยาบาลแล้วค่ะสร้างใหม่ใหญ่โต สวยงามดีค่ะแอร์เย็นหน้านอนมาก55 ขั้นตอนแรกเลยเราinboxไปทางfacebookสอบถามข้อมูลเบื้องต้นแล้วก็เก็บไปตัดสินใจก่อน2วันก็มีเจ้าหน้าที่โทรมาสอบถามว่าเราอยากเสริมหน้าอกคือให้ข้อมูลเพิ่มนั้นเองแต่จากที่กลับมาคิดแล้วก็คือราคาและฝีมือมือบวกกับสถานที่ที่น่าเชื่อถือเราเลยนัดคิวปรึกษาหมอไปค่ะวันที่จะเข้าไปปรึกษาก็คือเป็นการโอนมัดจำ30% ของราคาที่เสริมค่ะพอเจอหมอจริงๆคือพูดไม่ออกเลยค่ะทั้งเกร็งแต่จะมีพี่เจ้าหน้าที่ค่อยดูแลเราด้วยก็ปรึกษาในเรื่องของขนาดอยากได้ไซส์ไหนทรงไหน ใช้ซิลิโคนแบบไหนดีสุดผ่าตัดแบบไหนดีกว่ากัน จากนั้นก็นัดตรวจร่างกายค่ะแล้วก็นัดผ่าตัดได้เลยค่ะ หลังจากที่ผ่าตัดแล้วก็จะมีพี่เราที่จะมาคอยรับเรากลับบ้านคือกว่าเราจะพักฟื้นนอนยาวๆไปค่ะถึงเวลาเจ้าหน้าพยาบาลก็จะมาพาเรามารับยากลับไปพักที่บ้านต่อได้ค่ะ อาการแรกๆเลยผิวหนังตึงหลังจากการเสริมหน้าอกไปและจากยาชาที่ฉีดขณะที่ทำผ่าตัด โดยทั่วไป อาการบวมตึงจะลดลงใน 2-3 อาทิตย์ผิวหนังบริเวณนั้นจะดูปกติและเป็นธรรมชาติอาการเขียว ในบางคนที่มีผิวขาวมาก หลังผ่าตัดอาทิตย์แรกจะเขียวหรือบวมที่แผลผ่าตัดมากคลื่นไส้อาเจียน เกิดจากการดมยาสลบ ยาลดอาการอาเจียนสามารถช่วยลดอาการได้ค่ะแนะนำ จากนั้นอาการก็จะค่อยๆดีขึ้นค่ะ แค่ช่วงแรกๆจะมีอาการเจ็บจี๊ดๆด้วยค่ะเจ้าหน้าที่หลังทำบอกว่าการพันผ้าก็ช่วยในเรื่องของการบวมได้พันไว้จนครบ1อาทิตย์ค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้