ดู: 1473|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ทำตาที่เกาหลีหรือทำตาที่ไทยจะดีกว่ากัน

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำตาสองชั้นมากๆเลยค่ะ ดูไว้เยอะ แบบเยอะมากเลย ทั้งคลินิกในไทย และในเกาหลี เพราะว่าเราอยากได้ตาที่ออกมาดูละมุน ไม่ได้คมหรือดุจนเกินไปอะค่ะ แต่ยังเลือกไม่ถูก ตัดสินใจไม่ได้เลย ใครเคยทำที่ไหน หรือพอแนะนำได้ก็เมนท์ทิ้งไว้ได้เลยนะคะ เดี๋ยวเราเก็บไปดูต่อเอง
ถ้าอยากทำตาให้ละมุนๆ ลองมาดูกับ Lovely eye clinic เลยค่ะ หมอรวงข้าวเค้าจะทำตาได้ละเอียดมาก เย็บแผลกริบอะ แล้วแผลหายเร็วด้วย เราไปทำมาคือได้ออกมาตามแบบที่เราอยากทำเลย คือถือว่าใกล้เคียงสุดๆ
งั้นก็ทำคลินิกเกาหลีที่มีในไทย ก็พอมีนะ อันนี้เผื่อสมมติทำแล้วผิดพลาด เวลาไปแก้ก็จะได้ไม่ลำบากต้องบินไปแก้
ตาสองชั้นที่ lovely eye clinic ก็โอเคนะ เพราะว่าที่นี่เค้าจะทำตาสองชั้นแบบไม่สูงมาก ถ้าอยากได้แบบละมุนๆเพิ่ม ก็ทำแบบเปิดหัวตา อะไรแบบนี้

เราเห็นเพื่อนไปทำมาจากที่เกาหลี ตาคมเป็นตุ๊กตาเลย ถ้าชอบแนวนี้ก็ไปทำที่เกาหลีก็ได้นะ
ถ้าสนใจทำศัลยกรรมเกาหลีสามารถขอข้อมูลเพิ่มเติมได้เลยค่ะ
เราเป็นที่ปรึกษาศัลยกรรมเกาหลีในเครือรพ.เกาหลี มีสาขาอยุ่ที่ไทยค่ะ ไม่ใช่ระบบเอเจนซี่นะคะ

ในเรื่องศัลยกรรมต้องไปทำที่เกาหลีนะคะ แต่งานปรึกษาหมอเฉพาะทางสามารถปรึกษากับคุณหมอเกาหลีได้เลยค่ะ คุณหมอบินมาไทยทุกเดือนเพื่อให้คำปรึกษาค่ะ ถ้าในเรื่องติดตามผลหลังผ่าตัดสามารถติดตามที่ไทยได้เลยค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้