ดู: 2319|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] แก้จมูกทรงสวยเป๊ะด้วยเนื้อเยื่อก้นกบ ขอทรง แบบ เก้า ฮอรโมน์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย namfon11 เมื่อ 2019-8-8 12:14

สวัสดีค่า ชื่อฝน นะคะ  ไม่เคยคิดเลยว่าจะต้องแก้จมูกค่ะ ก่อนหน้านี้ทำมาประมาณหลายปีแล้วค่ะ
คนชอบทักว่าทำจมูกแล้วหรอบางทีก็รู้สึกนอยด์ และอีกอย่างชอบมีคนทักปลายจมูกของฝนบางใสเหมือนจะทะลุ
มีแต่คนทักว่าทำไมปลายจมูกบางใสจะทะลุอยู่แล้ว ก็เลยตัดสินใจปรึกษาคุณหมอกลวัชร์  
คุณหมอก็เลยแนะนำให้แก้เพราะปลายจมูกใส เพราะฝนเป็นคนเนื้อจมูกน้อยคุณหมอเลยแนะนำให้ใส่เนื้อก้นกบตรงปลายจมูก
เลยตัดสินใจทำเลยค่ะ

เรามีแบบมาให้คุณหมอด้วย คือ อยากได้จมูกทรงของน้องเก้า ฮอร์โมนมากๆๆๆ เลยเอาแบบมาให้คุณหมอดูด้วย
คุณหมอบอกว่าจะทำออกมาให้คล้ายมากที่สุด ลุ้นๆค่ะ

ตอนแรกก็รู้สึกกลัวๆ แต่ระหว่างที่ทำคุณหมอน่ารักใจดี ชวนคุยตลอด คุณหมอมือเบามากๆค่ะไม่เจ็บเลยค่ะ

หลังทำเสร็จคุณหมอก็ให้ดูทรงว่าได้ประมาณนี้นะ  เพราะเนื้อจมูกฝนค่อนข้างบางมากส่วนปลายก็ใส่เนื้อก้นกบทำให้เต็มที่

ของฝนตัดปีกด้วยนะคะ เรียกว่าครบค่ะ

หลังทำก็มีปวดๆนิดหน่อยค่ะ แต่ทานยาแก้ปวดก็ดีขึ้น ปกติฝนเป็นคนช้ำง่ายบวมง่ายอยู่แล้ว

และครั้งนี้เป็นงานแก้ก็เข้าใจว่าต้องบวมช้ำเป็นปกติ บวมๆอยู่ได้ 2-3 วัน หลังจากนั้นก็เริ่มดีขึ้น เริ่มเห็นทรง

อาจจะมีรอยช้ำบ้าง หลังจาก 1 อาทิตย์รอยช้ำเริ่มจางลง

พอประมาณ 1 อาทิตย์ หรือ  รอยช้ำหายไปบ้าง อาจจะมีบวมๆบ้างแต่เริ่มเห็นทรงชัดขึ้น  

หลังจากที่ทำไปได้ 2สัปดาห์  เวลาไปไหนมาไหน ก็จะมีแต่คนทักทำไมสวยขึ้น ทำไมหน้าหวานขึ้น จมูกโด่งขึ้น

บางคนบอกเข้ากับหน้ามาก มีคนชอบเข้ามาถามทำจมูกที่ไหนอยากได้ทรงแบบนี้ ทำทรงอะไร ฝนก็บอกไป

“ ทรงน้องเก้า ฮอร์โมน ” ทำให้หน้าดูหวานมากๆ เทียบภาพให้ดูเลยคะ เหมือนมากน้อยแค่ไหนก็ไม่รู้อะเนอะ

แต่เราว่าคล้ายมากนะคะ คุณหมอเก่งมากก

ฝนแก้จมูกครั้งนี้กับคุณหมอกลวัชร์ เลยค่ะ คุณหมอใจดีน่ารัก คุณหมอทำให้เข้ากับหน้ามาก  ได้ออกมาพอใจกับเรามากสุดๆ
เรียกได้ว่าพอใจกับทรงนี้มากที่สุด จนตอนนี้ 3 สัปดาห์กว่าแล้วค่ะ ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะที่เลือกทำกับดีอาร์เค บิวตี้คลินิก
ไปไหนมาไหนก็มีแต่คนทักว่าสวยขึ้น หน้าหวานมาก จมูกเป๊ะที่สุด ทุกคนชมหมดเลย และอยากไปทำตามมาก
ของฝนแก้ใช้เทคนิคเสริมซิลิโคนอเมริกาแบบเหลาเคสต่อเคสและก็รองปลายด้วยเนื้อเยื่อก้นกบ
พร้อมตกแต่งปลายจมูกและก็ตัดปีกจมูกด้วยค่ะ เรียกว่าครบเซ็ท ออกมาก็ได้เป็นทรงนี้เลย

ไปไหนมาไหนใครก็ทักว่าสวยมาก จมูกสวยมากทรงอะไรอยากทำบ้าง เราก็บอกเลยค่ะ ทรงน้องเก้า ฮอร์โมน
บางทีเราก็รู้สึกเขิน แต่ในใจก็รู้สึกดีค่ะ  ที่ได้จมูกใหม่ที่สวย หน้าหวาน ทรงโด่งพุ่ง และที่สำคัญปลอดภัยสูงสุด  
มันเข้ากับหน้าเรามากๆเลยค่ะ

ขอเรียกว่าคล้ายแล้วกันนะคะ ไม่ขอบอกว่าเหมือนเลยซะทีเดียว แล้วแต่ความคิดเห็นของแต่ละบุคคลเนอะ
ส่วนตัวเราว่าใกล้เคียงมาก ไม่เหมือน 100%  แต่แค่นี้ก็ออกมาสวยปังมากสมใจแล้วค่ะ ไม่กล้าเทียบกับน้องเก้า
ขอจมูกคล้ายก็พอ เพราะน้องเขาสวยมากๆๆๆ 55555 ต้องขอบคุณ คุณหมอกลวัชร์  ที่ทำให้หน้าเราดูดีขึ้นขนาดนี้ค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้