ดู: 5871|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คาง ชื่อ เลอโชเม่ 555+

[คัดลอกลิงก์]
มารีวิวค่ะ ตอนนี้ทำคางครบ4เดือนแล้วคือชอบมาก ธรรมชาติสุด ตอนแรกอะหนูเป็นคนไม่ใช่ไม่มีคางนะแต่แบบอยากให้ชัดขึ้นมีมิติขึ้น แล้วเพื่อนหนูไปทำก่อน ก็เห็นนางทำมาละเป๊ะเลยถามว่าที่ไหนพอรู้ที่ละไปส่องรีวิวเยอะมากก ตัดสินใจเลือกทันทีเลย5555 ตอนแรกก็กลัวว่าจะโอเคไหมแต่พอได้คุยกับหมอพี่ๆที่นั้นน่ารักมาก ไปปรึกษานัดกันเรียบร้อยแต่สิวขึ้น คุณหมอเลยไม่ทำให้ชอบตรงนี้ถีงเราจะอยากทำขนาดไหนแต่คุณหมอบอกเสี่ยงเขาไม่ทำให้ เลยให้ฉีดลดสิวไปพอสิวหายก็รีบไปทำเลย ปลื้มมากเรียกว่าการบริการอุ่นใจมากใครที่กลัวๆไม่ต้องกลัวเลย ยิ่งตอนทำเพลินอะหมอเปิดเพลงชวนคุยสักแปปเสร็จแล้ว คืองงเห้ยมือเบามากกก พอทำมาตอนแรกก็กังวลมากจะเข้ากับหน้าไหมช่วง3วัน 7วัน ยังบวมก็เอาแต่ส่องกระจกจะโอไหม พอครบ14วัน มีแต่คนทักว่าหน้าเรียวขึ้นสวยขึ้น ไม่บล็อกไม่โป๊ะเลย จนตอนนี้ก็ปลื้มมากกกยิ่งหนูชอบแต่งหน้ายิ่งสวยไปใหญ่เลย ดีใจมากที่เลือกที่นี่ไม่ผิดหวังจริงๆ หนูมีรูปรีวิวด้วยแปปนะคะ

ก่อนทำ

ทำเสร็จวันแรกและก็ช่วงพักฟื้น

ครบ1เดือน

ปัจจุบันค่ะ ชอบมาก หน้าดูมีมิติคมขึ้น ถ่ายงานก็หามุมง่ายไปเลย
สวยจังค่ะ แผลด้านในหรือด้านนอกค่ะ
พักฟื้นนานไหมคะ
สวยมากค่ะบวมนานไหมค่ะ
สวยมากค่ะ เรียกว่าทรงอ่ะไรค่ะ
แผลในดูแลยังไงบ้างค่ะ
สวยมากเลยค่ะ เนียนเข้ากับหน้าจัง
สวยอยู่แล้ว ก้สวยกว่าเดิมไปอีกคะ อยากได้หน้านี้
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ปังมากค่ะ ชอบเหมือนกัน
ปังมากค่ะ ชอบเหมือนกัน
ดูละมุนมากค่ะ ไม่โป๊ะเลย
อยากหน้าเรียววววว
เปลี่ยนไปมากเลยค่ะ ดูละมุนมากขึ้นนะคะ
ดูละมุนมากค่ะ เป็นธรรมชาติค่ะ
ซิลิโคนอะไรค่ะ
สวยค่ะหน้าเปลี่ยนค่ะ
หน้าดูแซ่บไปเลยจ้า
ต๊าชมากแม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้