ดู: 2136|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] ศัลยกรรม 3 อย่าง เดอมาสเตอร์เปลี่ยนเด็กหน้ามึนๆ ให้กลายเป็นสาวสวยจนแม่อึ้งไปเลย ‼️‼️ : เสริมจมูก+ตัดปีกจมูก+ตา 2 ชั้น

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rinririri333 เมื่อ 2019-7-27 16:24

สมัยนี้ ใครๆ ก็ทำศัลยกรรมกันทั้งนั้น  ฉีเองเป็นคนหนึ่งที่อยากทำศัลยกรรมเหมือนกัน เพราะอยากสวยขึ้น  แต่ติดที่ว่ายังเด็ก อายุไม่ถึง 20ปี  ซึ่งก็คือต้องหว่านล้อมคุณแม่ให้ยอมอนุญาตก่อน เพราะคุณแม่เป็นห่วงเรื่องความปลอดภัย เพราะว่าฉีไม่เคยทำอะไรแบบนี้มาก่อน แล้วทั้งฉีทั้งคุณแม่ก็ไม่ได้มีความรู้ด้านนี้ว่าจะทำอะไรที่ไหนถึงจะดี และปลอดภัยที่สุด

ฉีนั้นได้พยายามหาข้อมูลให้มากที่สุด เพื่อเอามาประกอบการพิจารณา ทั้งที่คลินิกหรือโรงพยาบาลที่เพื่อนไปทำมา และที่ๆ เขาว่ากันว่าดีตามในเน็ต เพื่อตัดสินใจ

ชรา ทำ3อย่าง_๑๙๐๗๒๓_0001.jpg

นี่คือรูปก่อนทำค่ะ

หาข้อมูลมาก็เยอะ แต่ทำไมเราถึงมาลงเอยที่นี่ รู้ไหมคะ?  เพราะเพื่อนมาทำที่นี่ค่ะ  อันนี้คือเห็นเลยว่าสวยจริง ดูธรรมชาติ  พอสอบถามข้อมูลจากคนที่รู้จักรอบๆ ตัว เสียงส่วนใหญ่เป็นไปในทางที่ดีค่ะ ไม่ปรากฏว่ามีเคสที่พัง หรือเคสที่คลินิกไม่รับผิดชอบทอดทิ้ง  สถานที่สวยงามหรูหรามาก และเครื่องไม้เครื่องมือทันสมัย เหมือนโรงพยาบาล ดูมีมาตรฐานที่ดีค่ะ คุณหมอ คือคนที่ทำให้ตัดสินใจได้ทันทีค่ะ ครั้งแรกที่ลองเข้ามาเจอคุณหมอก็ยังไม่รู้อะไรมากนะคะ แต่พอได้คุย เข้าใจเลยว่าทำไมเพื่อนๆ เราถึงเลือกทำที่นี่ เพราะฉีมีโอกาสได้มาเจอคุณหมอที่นี่ น่าจะเข้าใจ

วันที่เรามาปรึกษาคุณหมอ คุณแม่มาด้วยนะคะ  เราอนุญาตให้ทางคลินิกบันทึกภาพ เนื่องจากเราเองก็อยากได้รูปทุกขั้นตอนเก็บไว้ด้วย  ที่ระลึกหลังทำค่ะ ^^ หลังจากทำนัดวันผ่าตัด เคสเราเป็นเคสที่คุณแม่ต้องเซ็นใบยินยอม ซึ่งก็ไม่มีปัญหาแล้ว เพราะหลังจากที่ได้มาเจอคุณหมอ คุณแม่ก็มั่นใจมากขึ้น โอเคเซย์เยสให้ทำเลยจ้า ลูกสาวจะสวยแล้ว แม่ก็หมดห่วงเรื่องความปลอดภัยไปได้เลย
                                                             ชรา ทำ3อย่าง_๑๙๐๗๒๓_0005.jpg

ชรา ทำ3อย่าง_๑๙๐๗๒๓_0003.jpg

สรุปเคสเรา ทำทั้งหมด 3 อย่างด้วยกันนะคะ คือ ทำจมูก ตัดปีกจมูก 2 อย่างนี้คิดเป็นคนละอย่างค่ะ คิดเงินแยกกันนาจา ส่วนอย่างที่สามคือ ทำตาสองชั้นค่ะ โดยขั้นตอนระหว่างทำจะเบลอๆ นิดๆ แต่ไม่ถึงกับวางยาสลบค่ะ   จะยังพอรู้สึกตัว คุณหมอและพี่ๆ พยาบาลใจดีมาก คอยดูแล คอยชวนคุยให้เรารู้สึกผ่อนคลายดีค่ะ

ชรา ทำ3อย่าง_๑๙๐๗๒๓_0006.jpg

นี่คือรูปหลังทำทันทีนะคะ ดูดีกว่าที่คิดไว้เยอะมาก ชั้นตาในรูปคือยังบวม คนที่ทำศัลยกรรมคงดูรู้เนอะ                                

ชรา ทำ3อย่าง_๑๙๐๗๒๓_0007.jpg

หลังทำ3 วัน

ชรา ทำ3อย่าง_๑๙๐๗๒๓_0008.jpg

ครบ 7 วัน …ช้ำและบวมน้อยมากค่ะ แต่มันก็เริ่มสวยแล้วค่ะ  21 วัน  เป็นไงล่ะ ส่วนตัวเราชอบมากค่ะ มันดูธรรมชาติอ่ะ

ชรา ทำ3อย่าง_๑๙๐๗๒๓_0009.jpg

หลังทำครบ 1 เดือนแล้วค่ะ

ย้อนกลับไปดูรูปก่อนทำของเราได้นะคะ จะเห็นว่าทำไมเรารู้สึกพอใจกับตัวเองตอนนี้ รู้สึกสวยค่ะ รู้สึกคุ้มค่าที่ตัดสินใจขอคุณแม่ทำศัลยกรรมที่นี่

ชรา ทำ3อย่าง_๑๙๐๗๒๓_0011.jpg

ครบ 1 เดือนเต็มๆ เป๊ะๆ

แต่งหน้าแล้วดูเป็นคนละคนมาก (คุณแม่เราบอกค่ะ)

ชรา ทำ3อย่าง_๑๙๐๗๒๓_0015.jpg

ครบ 2 เดือน

แต่งหน้าได้หลายแนวมากๆ เลยค่ะ ปลื้มมากๆ เพื่อนที่ไม่รู้ว่าเรามาทำศัลยกรรมจะทักทุกคนว่า ไปทำไรมา สวยขึ้นมากเลยพอบอกว่าทำอะไรมาบ้าง บางคนไม่เชื่อนะ เพราะเขาบอกว่า มันดูไม่เหมือนทำศัลยกรรมมา มันดูสวยธรรมชาติมากๆ เลย

ชรา ทำ3อย่าง_๑๙๐๗๒๓_0016.jpg

ชรา ทำ3อย่าง_๑๙๐๗๒๓_0019.jpg
                                                             ครบ 3 เดือน

สวยจบในวันเดียวจริงๆ ค่ะ ไม่ต้องคิดเยอะเลยถ้าอยากจะทำศัลยกรรมออกมาปัง ไม่พัง มาเดอมาสเตอร์เลยค่ะ สวยกลับออกไปคุ้มเงินที่จ่ายแน่นอน มีอีกเรื่องที่เพื่อนๆ ถามมาคือ จ่ายเงินแล้วดูแลดีไหม เซลล์เหวี่ยงวีนหรือเปล่า บอกเลยนะคะว่า บริการหลังการขายดีค่ะ ไม่ใช่แบบจ่ายเงินแล้วฉันกับเธอจบกันแล้ว ที่เดอมาสเตอร์ ถ้าเรามีอะไรสงสัย มีปัญหาอะไรที่เกี่ยวกับเคสเรา เราสามารถโทรหาสอบถามกับเซลล์ที่ดูแลได้ตลอดค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้