ดู: 3391|ตอบกลับ: 1

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิว ดูดไขมันแขน ขา ของสาวพริตตี้

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนจะไปอวดความเรียวของแขนนั้น เล่าก่อนว่านุ๊กเป็นคนชอบแต่งตัวมาก แต่งแบบ..เดรสสายเดี่ยว เสื้อแขนกุด ขาสั้น งานถนัด ก็อย่างว่า เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวย แต่จะแต่งตัวให้สวย แขนขาต้องเรียว เลยต้อง ควบคุมอาหาร การกินด้วย เพราะเวลานุ๊กปล่อยตัวเอง เห็นชัดมากว่าจะอ้วนลงแขน แขนล่ำ ทำให้ใส่ชุดอะไรก็ไม่สวย ดูเป็นผู้หญิงร่างใหญ่ ไม่มั่นใจ นุ๊กยิ่งทำงานด้านพริตตี้ซะด้วยสิ

ตอนนี้ทำได้แค่ ควบคุมอาหาร แต่ทำยังไงมันก็ไม่ลง เพราะนุ๊กขี้เกียจออกกำลังกายด้วยมั้งนะ 555         (จะโทษใครได้) จนพี่ๆ ที่เป็นพริตตี้ด้วยกันแนะนำให้ไปลองดูดไขมันดู ได้ยินตอนแรกก็กลัวแล้วค่ะแต่พี่ๆบอกว่าไม่เจ็บ มีหลายคนไปทำมาแล้วเห็นผลชัดเจน  พอถามว่าทำที่ไหน เค้าบอกที่มาสเตอร์พีซ นุ๊กก็แบบเอ้า!! เราเคยไปทำตา 2 ชั้นนิ 5555+ ทำมานานแล้วนะ ไม่รู้เลยว่าที่นี่มี ดูดไขมัน ด้วย

นุ๊กมี Contact ของรพ. อยู่แล้ว เลยติดต่อกับพี่ๆที่นั่น นัดคิวกับคุณหมอให้นุ๊กเพื่อปรึกษา ตอนปรึกษาคุณหมอก็ทำการประเมินหุ่น หลัก ๆ คือเราต้องการดูดแขน ก็บอกคุณหมอไปแล้ว คุณหมอกลับมาพูดทำร้ายจิตใจมาก บอกให้ดูดขาด้วย ฟังดูก็เหมือนแนะนำ แต่หมอกำลังบอกว่าเราขาใหญ่ไง 555 ( อะ ยอมรับความจริงไปตามระเบียบ )
ก่อนเริ่ม ดูดไขมัน คุณหมอก็เริ่มฉีดยาชาให้ เพราะเวลาดูดจะได้ไม่เจ็บ ซึ่งก็ไม่เจ็บจริง ๆ ด้วยค่ะ ในเวลาเดียวกันนั้น ทางเราก็เล่นโทรศัพท์ไปด้วย ชิลมาก

ภาพมันฟ้อง

ตอนทำคุณจะฉีดน้ำเกลือที่ผสมยาชาเข้าไป จากนั้นจะใช้เครื่อง VASER เข้าไปตีไขมัน แล้วจะทำการดูดออกมาค่ะ ตรงนี้ถามกับคุณหมอมา (เชื่อถือได้จ้า) ระหว่างดูดไขมันคุณหมอถามเราตลอดว่าเจ็บไหม ชอบตรงที่คุณหมอเค้าใส่ใจเราด้วยนี่แหละค่ะ

หลังจากทำได้ 3 วัน ตรงข้อศอกยังบวมมีรอยช้ำอยู่นิดหน่อย รพ.มียาแก้ปวดลดบวมมาให้กิน อีกไม่กี่วันก็หายแล้วค่ะ หลังจากนั้นสังเกตเห็นได้ชัดคือต้นแขนเล็กแล้วค่า ดีใจมากเลย ตอนนี้ก็พยายามพันซัพพอร์ตตลอดเวลาอยู่ค่า

พอ 2 อาทิตย์ นุ๊กอยากให้มันกระชับไวขึ้น เพราะมีแพลนไปเที่ยวทะเล เลยหาตัวช่วยเด็ดด้วยการทำ Vaser Shape กระชับแขนขาเพิ่ม ทริคเล็ก ๆ สำหรับคนไม่มีเวลาหลัง ดูดไขมัน 555 ตัวนี้จะเหมาะมาก ๆ นุ๊กมาทำไป 4 ครั้ง (อาทิตย์ละครั้ง) เห็นชัดจริง ว่าแขนขากระชับขึ้นค่ะ

1 เดือน เที่ยววนไปจ้า

3 เดือน เป็นการเที่ยวทะเลรอบ 2 หลังดูดไขมันค่ะ

ขยันเที่ยวมาก มาทะเลอีกแล้ว อันนี้มาถ่ายงานชุดว่ายน้ำ

ชีวิตที่ลงตัว ดี๊ด้า แฮปปี้อะไรเบอร์นั้นคะคุณ

ตอนนี้นุ๊กก็กลับมาแขนเล็กขาเล็ก ใส่ชุดไหนก็สวย มั่นใจ เหมือนเดิมแล้วน้า ส่วนเพื่อนๆ คนไหนสนใจอยาก ดูดไขมัน แบบไม่เจ็บ ชิว ๆ อย่างนุ๊กก็สอบถามได้เลยค่ะ วันนี้นุ๊กขอตัวไปทำสวยต่อก่อนนะคะ  บ๊ายบายค่ะ

โพสต์ 2019-7-19 15:44:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยเเซ่บ หุ่นดีมากกกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้